DAMS รวมกลุ่มหน่อยครับ

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 27 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    วันเสาร์ที่ 28/04/2007 เวลา 6:00PM เจอกันที่ร้าน The Pool ถนนเกษตร-นวมินทร์นะครับพี่น้องเพื่อนฟ้อง มาทานข้าว กันสักหน่อยหลังจากห่างหายไปกันนานนะ

2. Ayothaya

Ayothaya New Member Member

94
    12
    0
    จ๊ะเอ๋

3. Yakumo

580
    7
    0
    เจอกันนะครับทุกคน

4. Yakumo

580
    7
    0
    วันนี้ขอบคุณทุกคนชาว DAMS มากนะครับที่มาร่วมทางข้าวด้วยกันครับ ผมเองกลับถึงบ้านแล้ว นายอ้น ก็ขอให้สบายใจ ด้วยนะ เดี่ยวมันก็ผ่านครับ กลับบ้านมา มีตะปูตัว 1 นิ้ว ปักล้อหลังอยู่ ต้องหาร้านปะอีก กว่าจะถึงบ้านนานเลยครับ

5. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

... :D :D

6. TummaiT

TummaiT New Member Member

39
    0
    0
    เสียดายไม่ได้ไปด้วย เพราะผมติดภาระกิจ ที่เพื่อนๆคงจะเข้าใจ :D :D

7. louis_car

louis_car New Member Member

132
    7
    0
    เสียดาย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้