ไม่ทราบว่า มีที่ไหนเค้าสอนทำสีรถยนตร์ มังหรือปล่าวครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย chinkaz, 21 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chinkaz

chinkaz New Member Member

24
    0
    0
    ไม่ทราบว่า มีที่ไหนเค้าสอนทำสีรถยนตร์ มังหรือปล่าวครับ

แนะนำด้วยนะคราบบ ผมบ้านอยู่แถวลาดพร้าว รามคำแหง

2. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ไปที่กรมพัฒนาฝีมือแรงงานเลยคับผม...เขารับสอนคับ

3. chinkaz

chinkaz New Member Member

24
    0
    0
    เท่าที่โทรไปถามเห็นมีแต่ ที่ศูนย์ แถวกาญจนา ไม่ทราบมีศูนย์อืนแล้ว

ไม่ทราบมีภาคเอกชนอีกหรือปล่าวครับ ไกล้ๆบ้าน นิดนึงอะครับแต่ถ้าไม่มีคง

ต้องไปครับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กันยายน 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้