น้ำยาซ่อมกระจก

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kong@peugeot, 14 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kong@peugeot

kong@peugeot New Member Member

113
    2
    0
    มีใครรู้ไหมครับว่า ตอนนี้ยังมีน้ำยาซ่อมกระจกขายที่ไหนบ้าง สมัยก่อนเคยเจอใน Auto car ตอนนี้ร้านมันปิดกิจการไปแล้ว ผมไม่ทราบว่าจะไปหาซื้อที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ

2. krajokanan

krajokanan New Member Member

6
    0
    0
    ไม่ได้ขานนำยาครับแต่รับซ่อมครับ ดูตัวอย่างได้ที่หน้าอุปกรณ์ภายนอกครับหัวข้อรับซ่อมรอยแตกกระจกรถยนต์ครับ เดี๋ยวลองทำลิงค์ให้ครับ http://racingweb.net/forums/showthr...นต์-เปลี่ยน-ซ่อมรั่วซึม-ฟิลม์ทุกชนิด-ชา-เขียว

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เคยคิดจะซื้อมาทำเองเหมือนกัน แต่ คิดแล้ว่่าเสียน้อยเสียมากนะครับ ไปจ้างเค้าทำ แผลละ 500
    เคยซ่อมกระจกมาเหมือนกัน ตามพวกร้านกระจก เค้าจะมีเครื่องมือครบกว่า

4. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เคยคิดจะซื้อมาทำเองเหมือนกัน แต่ คิดแล้ว่่าเสียน้อยเสียมากนะครับ ไปจ้างเค้าทำ แผลละ 500
    เคยซ่อมกระจกมาเหมือนกัน ตามพวกร้านกระจก เค้าจะมีเครื่องมือครบกว่า

5. kong@peugeot

kong@peugeot New Member Member

113
    2
    0
    ครับผม ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้