รถมอเตอร์ใชต์คันเล็ก ที่เอาไว้เล่นท่า หาซื้อได้ที่ไหนหรอ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Ea"RT"h, 9 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    รถมอเตอร์ใชต์คันเล็ก ที่เอาไว้เล่นท่า หาซื้อได้ที่ไหนหรอ แบบเป็นรถใหม่เลยอะ

ไม่รู้ว่ายี่ห้ออะไร แต่ไม่ใช่ KSR นะ

2. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    NSF 100 รึเปล่าคับ แต่เจ้านี่มันน่าจะเป็นทรงทาวเรียบมากกว่า

3. lek_M

lek_M New Member Member

125
    10
    0
    สนใจรถจีนหรือเปล่าครับ ข้างๆ office ที่ผมทำงานมีโรงงานประกอบอยู่ครับ
    มีหลายประเภทครับ อยู่ซอย สุขสวัสดิ์ 76 พอเข้ามาในซอยถามวินมอเตอร์ไซร์ว่า
    ซอยศาลพระพรหม อยู่ตรงไหน หรือโทรมาถามทางก็ได้ครับ 089-138-7211
    ปล. ผมแค่ช่วยบอกทางนะ ส่วนราคาไปคุยกับเจ้าของเอาเอง เพราะผมก็ไม่รู้จักเขาเหมือนกัน

4. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    แบบไหนละครับ หรือแบบนี้

Sachs Mad Ass

หรือ Sachs Kick Ass

หือ จะเป็นรถจีน ถูกหน่อย STALLIONS MINI SOLO

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    แบบด้านบนเลยที่ต้องการ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้