สติกเกอร์ DRY CARBON CAVRAR มันมีแบบเงาเหมือนเคฟล่าแท้ หรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Blackdragon, 2 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Blackdragon

Blackdragon New Member Member

107
    8
    0
    สติกเกอร์ DRY CARBON CAVRAR มันมีแบบเงาเหมือนเคฟล่าแท้ หรือเปล่าครับ

ของยี่ห้ออะไร

หรือทำยังไงให้เงาได้บ้างครับ

อยากทำฝากระโปรงหน้า

2. Twisty

Twisty New Member Member

98
    1
    0
    เคยเจออยู่เจ้านึงอะคับ เค้ามีเป็นแบบเงาๆเลย

เด๋วไว้จะหามาให้ดูนะคับ

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
  4. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    โห .. หุ้มแต่ละอย่างแนวโคตรครับ เห็นแล้วอยากได้เลย หุ้มไฟแช็ก หุ้มโทสับ ซื้อมาจะทำกางเกง kevlar ใส่เลย

5. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    มีหลายสีดี น่าสน

6. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    เดี๋ยวนี้มีแบบสีสันสวยงามเพียบ

7. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    สวยคับ หุหุ

8. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    มีคราบ เคยเหน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้