พูดคุยสบายๆ ตามสไตล์ Prostreet 2

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Purd_Prostreet2, 31 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ae-eg vtec

Ae-eg vtec New Member Member

95
    0
    0
    ตีดยูส...ใช้ยางแบบนี้ด้วยหรือว่ะ....แม่จ้าว

ปล. แสดงความยินดีกับ เถ้าหนุ่มเบิ้ล ด้วยนะครับขอใหักิจการเจริญๆๆ รุ่งเรือง ร่ำรวย มากๆ น๊าครับ
    ....... ขอโทษด้วยพี่ไปไม่ได้ ติดธุระอ่ะ ไปสุพรรณ ยินดีครับ

2. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    ยินดีด้วยครับเบิ้ล ขอให้กิจการรุ่งเรือง ร่ำรวยๆ ครับ

ขอโทษด้วยพี่คงไม่ได้ไปครับ ติดงานต้องทำโอเพื่อหาเงินทำรถให้ทันงานแข่งครับ

3. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ขอบคุณพี่เอ้ & พี่ปื๊ด มากๆครับ มาไม่ได้ไม่เป็นไรคับพี่ เด๋วพวกเราย้อนหลังกันได้คับ อิอิ

ปล. งาน V-tec รุ่นเทอโบ โหดมากเลย ฉีดแก๊ซได้ด้วย คงต่อกรไม่ไหวงานนนี้ แต่จะไปวิ่งแบร๊กเก๊ตเล่น เชียร์ทีมงานด้วย ผมลงชื่อเลยแล้วกันครับ ^____^

4. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    ส้มแป้นจอดด้วย 1 คันครับพี่ปึ๊ด

5. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    อัพเดทรายชื่อครับ ตอนนี้มี 5 ท่านแล้ว มีใครอีกมั๊ยครับขอเสียงหน่อย

6. ผมมันบ้า

ผมมันบ้า New Member VIP

80
    0
    0
    สำหรับช่วงที่มีการแข่งขันรถยนต์ทางเรียบ บางแสนสปีดเฟสติวัล ทาง จนท.ตร.จะมีการตั้งด่านเพื่อเป็นการป้องปราม การขับขี่ทั้งรถยนต์และรถจักรยานยนต์ รถแต่งที่ผิดกฎหมาย ในช่วงวันเวลาดังกล่าว เพราะเล็งเห็นว่า วัยรุ่นหลังจากที่ดูการแข่งขันแล้วจะมีความคึกคะนอง ท้าลองรถกันตามถนนเส้นต่างๆซึ่งมีให้เห็นกันเป็นประจำ ซึ่งจะก่อให้เกิดความเดือดร้อนกับประชาชนผู้สัญจรไปมา และชาวบ้านในละแวกต่างๆ ดังนั้นจึงได้จัดให้มีการตั้งด่านตรวจตามจุดต่างๆขึ้น ซึ่งแต่ละจุดจะมี การตรวจที่เข้มมาก ดังนั้นถ้าท่านใดคิดว่ารถตัวเองที่มีความเสี่ยงที่จะถูกจับก็ขอให้หลีกเลี่ยงเส้นทางตามวันและเวลาดังกล่าวนะครับ

จุดที่จะมีการตั้งด่านตรวจช่วงกลางคืนหลังการแข่งขันจบ(ไม่ระบุเวลา) ก็คือ

1.บริเวณถนนข้าวหลาม ยังไม่ระบุตำแหน่งที่ชัดเจน

2.บริเวณหน้าสถานี ตร. คลองน้ำเหม็น ขาเข้าศรีราชา

3.ศรีราชา จะยังตั้งเหมือนเดิมบริเวณหน้าโรงเรียนดาราสมุทร กับ หน้าอำเภอ สลับฝั่งขาเข้า ขาออก แล้วแต่..การพิจารณา

ที่สำคัญ ตร.จะเพ่งเล็งรถที่แต่งซิ่งเป็นพิเศษ โดยเฉพาะรถซิ่งยอดฮิต นิสสัน เซฟิโร่ครับ (รุ่นนี้ประวัติไม่ดีเพียบ)

หลีกเลี่ยงได้ก็หลีกเลี่ยงครับ อย่าปะทะ อย่าแซ้ด อย่ากลับดึก

ปล.ถ้ามีรถใช้งานบ้านๆแนะนำว่าเอาไปงานนี้จะดีที่สุดครับ จะได้ไม่อารมณ์เสียกับการถูกเพ่งเล็งครับ

ระมัดระวังกันด้วยนะครับ พี่น้อง !!

ปล. งานวีเทค รุ้นเบรคเก็ต รถค่ายอื่นลงได้ไหมครับช่วยเช็คให้ผมที แต่ผมไปเชียร์แน่ ๆ ครับ

7. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    บิลพี่ถามให้แล้ว สำหรับงาน Vtec Party เค้าอนุญาตแต่รถ Honda เท่านั้นครับ ยังไงก็มาเชียร์แล้วกันนะครับงานนี้

8. ผมมันบ้า

80
    0
    0
    ฝากบอกคนจัดงานด้วยพี่ว่าใจร้ายยยยยยยยยที่สุด อดวุ่นวายเลย แต่ถึงอย่างไงก็ตามไปเชียร์ครับผม:cry::cry::cry::cry:

9. @simoto2005

306
    2
    0
    เอาเนื้อท่อนฮุกมาฝากครับ ได้ฟังคืนวันนั้น ชอบเรย ^^

.. เพราะรักเองเจ็บเอง

ก็อยู่อย่างคนไม่มีแฟน

จะหาใครมาแทน ก็กลัวว่าเขาจะมาซ้ำ

ก็เดี๋ยวนี้คนน่ะใจดำ

เลยคบกันเที่ยวแบบขำขำ

ก็เจ็บประจำ ก็เลยต้องอยู่ ค น เ ดี ย ว ววว

... เห้อ สู้ๆครับพี่ปึ๊ด กะ น้องก็อตตตตต ^^

10. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    โหดร้าย... มันโดน ตอนนี้กำลังเปาะบาง อยู่คนเดียวก็มันน๊าครับ

11. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    เล่นกูจังเลยนะเก่ง แล้วเป็นไงล่ะ Clip ที่ลง FB งานเข้ารึป่าวว่ะ 555

อย่าให้ถึงทีกูบ้างนะเก่ง กูจะเล่นให้ไปไม่เป็นเลย 55555555

12. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    เอาเลยพี่ปื๊ด เด๋วผมช่วยอีกแรง 5555+

ปล. ทริปบางแสน มันส์แสร่ดดดดด สวด ยวด เลย ลวก เพี๊ยะ!!!!!

13. ผมมันบ้า

80
    0
    0

55555 โดนแน่มิงไอกอลิล่า

14. ไม่มีทางโดนแน่นอน กูมีการวางแผนไว้หลายชั้น ไอ้บิลเมิงไม่รอดแน่รอบหน้าถึงเวลาที่กูต้องเล่นเมิงและปล่อยมานานและเล่นกูตลอดนะงานนี้เมิงไม่รอดแน่55555 ระวังไว้ไอ้น้อง อิอิ โหไอ้แคระทีแดกเหล้าแดกกับกูพอถึงเวลาเข้าข้างพี่ปื๊ดนะเมิง แต่กูจะได้ที่บางแสน ทุกคนรุมที่ปื๊ดหมดเลยนะ อิอิในเฟสด้วย5555

15. ไม่มีทางโดนแน่นอน กูมีการวางแผนไว้หลายชั้น ไอ้บิลเมิงไม่รอดแน่รอบหน้าถึงเวลาที่กูต้องเล่นเมิงและปล่อยมานานและเล่นกูตลอดนะงานนี้เมิงไม่รอดแน่55555 ระวังไว้ไอ้น้อง อิอิ โหไอ้แคระทีแดกเหล้าแดกกับกูพอถึงเวลาเข้าข้างพี่ปื๊ดนะเมิง แต่กูจะได้ที่บางแสน ทุกคนรุมที่ปื๊ดหมดเลยนะ อิอิในเฟสด้วย5555

16. @simoto2005

306
    2
    0
    โดนแน่เมิงไอ้ผัดไท 5555

17. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    ตอนนี้มีแต่คนรอเล่นสเตฟานกันทั้งนั้น ระวังตัวให้ดีนะ อย่าพลาดมาแล้วกัน

18. bern_drangkab

535
    8
    0
    อะไรคร๊าบบ คุณสเตฟาน " เด๋วรู้จัก " ทั้งคืน.....5555555555555+

19. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    อิอิ .....รอชมภาคต่อไป!!!!! :p:p:p

20. bern_drangkab

535
    8
    0
    คืนนี้ไปลุยกันทีมงาน PROSTREET2

21. ขอบคุณทีมงานทุกท่านนะครับวันนี้สนุกมากๆ ได้ว่ิงทุกคันเลยฟรีก้อมีเสียตังก็มี อิอิ

22. ผมมันบ้า

80
    0
    0
    ทีหัลงเช็คดี ๆ หน่อยนะครับ

23. แหมๆๆก็อยากให้เพื่อนไปกันเยอะๆไง สนุกดีิจิงมั้ยล่ะ เสาร์ที่ 27 นี้ขอเชิญเพื่อนไปพร้อมหน้าพร้อมตานะครับ สนุกงานนี้ 1600 cc เดี๋ยวจัดให้แน่นอนครับ อิอิ เดี๋ยวรู้จัก

ปล.ขอบคุณอาจารย์ปื๊ดกับคำแนะนำใหม่ๆที่เกิดขึ้น ขอบคุณ โคโยนะที่จูนแต่งให้สวยหรู ขอบคุณช่างทุกท่านที่มาเซอร์วิต และเพื่อนทุกท่านที่มาพร้อมที่จะเล่นกูเพราะเมียกูจะมา 5555555 (รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่ง)

24. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    เนียนอ่ะ

25. ผมมันบ้า

80
    0
    0
    คนใหญ่ใจต้องนิ่ง ช่ายไหม งั้น รอบหน้าจัดมาเจอพวกกรูหน่อยสิคร้าบ พ่อสเตฟาน

26. บิลไม่เอานะเราไม่สู้คนนะเพื่อนเราเลิกแซวเพื่อนแล้วเรื่องสาวๆๆเราไม่อำใครแล้ว กูขอโทษ อิอิ

พี่เอ้สนามหน้าจัดเนียนสักรอบนะพี่

27. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    เสาร์นี้เจอกัน ใครอยากมีเวลาซ้อมก็ไปถึงสนามก่อน 9 โมงแล้วกันครับ

28. bern_drangkab

535
    8
    0
    เจอกันคร๊าบ คงไม่ได้วิ่ง ปั๊มครัชล่างแตก ยังไม่ได้เปลี่ยนเลย

29. ผมมันบ้า

80
    0
    0
    zมคงตามไปบ่าย ๆ นะพี่ เพราะวันนั้นต้องทำงาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้