พูดคุยสบายๆ ตามสไตล์ Prostreet 2

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Purd_Prostreet2, 31 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    สรุปนะครับเรื่องเสื้อ จะไม่มีการสั่งตัดแล้วนะครับแต่จะเปลี่ยนแปลงดังนี้

1 ได้ปรึกษาพี่เล่แล้ว เราอาจะไปซื้อเสื้อที่โบ้เบ้ เพราะราคามันถูกแล้วนะนำมาปักพร้อมๆกัน

2 หรือว่าจะทำการซื้อกันมาเอง ใครอยากได้สีอะไรก็จัดมาแล้วมารวมกันแล้วนำไปปักแต่ขอบอกไว้ก่อนนะครับว่าค่าปักราคาไม่ใช่ถูกนะครับ อย่างผมเคยเอาเสื้อ GOD ไปปักโดนค่าปัก 400 บาทต่อตัวนะครับ

สรุปแล้วนะครับยังไงใครมีอะไรที่ดีกว่าช่วยเสนอด้วยแล้วกันว่าปักที่ไหนดีหรือจะเป็นเรื่องเสื้อว่าที่ไหนถูกก็จัดมานะครับ แจ้งทุกคนรับทราบนะครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:10:55 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:09:56 ----------

สรุปนะครับเรื่องเสื้อ จะไม่มีการสั่งตัดแล้วนะครับแต่จะเปลี่ยนแปลงดังนี้

1 ได้ปรึกษาพี่เล่แล้ว เราอาจะไปซื้อเสื้อที่โบ้เบ้ เพราะราคามันถูกแล้วนะนำมาปักพร้อมๆกัน

2 หรือว่าจะทำการซื้อกันมาเอง ใครอยากได้สีอะไรก็จัดมาแล้วมารวมกันแล้วนำไปปักแต่ขอบอกไว้ก่อนนะครับว่าค่าปักราคาไม่ใช่ถูกนะครับ อย่างผมเคยเอาเสื้อ GOD ไปปักโดนค่าปัก 400 บาทต่อตัวนะครับ

สรุปแล้วนะครับยังไงใครมีอะไรที่ดีกว่าช่วยเสนอด้วยแล้วกันว่าปักที่ไหนดีหรือจะเป็นเรื่องเสื้อว่าที่ไหนถูกก็จัดมานะครับ แจ้งทุกคนรับทราบนะครับ

1. ผมมันบ้า

ผมมันบ้า New Member VIP

80
    0
    0
    โอ้พึ่งทราบว่าต้องสั่งขั้นต่ำ 50 ตัว ใจเย็น ๆ เพื่อนเด๋วก็มีทางออก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2010
  2. Ae-eg vtec

Ae-eg vtec New Member Member

95
    0
    0
    เป็นไรเก่ง...ทุกอย่างมีทางออก (เราช่วยกันมันมีทางออก) ตกลงเราสังตัดต่อนะ อย่าคิด..?..มากน้อง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ตุลาคม 2010
  3. ขอโทษทีครับพี่น้องชา Prostreet 2 เนื่องจากวันนั้นยอมรับว่าคุยกับใครไม่ได้เลยขนาดเจ้าของออฟยังโดนผมด่าเลยเนื่องจากยามันออกฤทธิ์ เลยทำให้หงุดหงิดทั้งวันต้องขอโทษมานะโอกาสนี้ด้วยนะครับ

ส่วนเรื่องเสื้อก็เป็นดามที่เราตกลงกันล่าสุดแล้วกันครับ เอาไงเอากัน แต่เมื่อวานได้ข่าวมีรถแรงมาวิ่งเล่นแถวอู่เหรอครับ แหมแรงจิงๆเนอะคันนี้อ่ะอยากเจอจังว่าจะสู้เค้าได้มั้ยเพราะเราแค่เดิมๆ อิอิ

4. olepro2

olepro2 New Member Member

2
    0
    0
    :cool:ก็ทำให้แรงซิไอ้น้องอย่าไปกัว

5. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    พี่เล่ ลายเซนอู่ พิมผิด

6. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    ถูกต้องครับ เมื่อไหร่รุ่น 1,600 ของเราจะกลับมายิ่งใหญ่อีกครั้งซักทีน๊า รอดูอยู่(อย่าให้รอนานเดี๋ยวมีน้ำโห)

7. 5555 รอไม่นานแน่นอนครับเดี๋ยวจัดเซอร์ไพร้ให้เร็วๆนี้ครับ ก่อนจบซีซั่นนี้ไม่น่าพลาด ค๊าบบบบบ

ปล.เตรียมพบกับการกลับของ 3 ดอ ห้าวเป้งได้เร็วๆนี้ครับ 55555

8. 5555 รอไม่นานแน่นอนครับเดี๋ยวจัดเซอร์ไพร้ให้เร็วๆนี้ครับ ก่อนจบซีซั่นนี้ไม่น่าพลาด ค๊าบบบบบ

ปล.เตรียมพบกับการกลับของ 3 ดอ ห้าวเป้งได้เร็วๆนี้ครับ 55555

9. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ผมจะรอชมนะคร๊าบบบบบ....

เด๋วสั่งแกะติ๊กเกอร์ สเตฟาน ให้อยู่ จะแปะข้างกระจก เอิ๊กๆๆ

10. ผมมันบ้า

80
    0
    0
    แรงกันจิง ๆ เลย

11. ผมอ่ะกำลังจะแรงแต่ท่านบิลนี่ ....แรงนะครับได้ลูกสาวแล้วด้วย อิอิ ดีใจด้วยนะครับเลิกเจ้าชู้ได้แล้วนะครับ อิอิ

ท่านเบิ้ลค๊าบ กรูก็อายเป็นนะเมิง กูกำลังกลับตัวกลับใจอยู่คบคนเดียวแล้วครับที่เหลือเลิกหมกและ ลวก เพี๊ย

12. ผมอ่ะกำลังจะแรงแต่ท่านบิลนี่ ....แรงนะครับได้ลูกสาวแล้วด้วย อิอิ ดีใจด้วยนะครับเลิกเจ้าชู้ได้แล้วนะครับ อิอิ

ท่านเบิ้ลค๊าบ กรูก็อายเป็นนะเมิง กูกำลังกลับตัวกลับใจอยู่คบคนเดียวแล้วครับที่เหลือเลิกหมกและ ลวก เพี๊ย

13. ผมมันบ้า

80
    0
    0
    แรงกันจิง ๆ เลย

14. bern_drangkab

535
    8
    0
    สวด ยวด เลย เพี๊ย!!!!!! แสดงความยินดีกับ บิล PROSTREET2 ด้วยนะคับ ได้ลูกสาว กลับตัวกลับใจยังทันนะคับ คิดถึงลูกบ้างนะคับ อิอิ

15. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    ให้มันจีงเถอะครับท่าเก่ง รอนานแล้ว ไม่งั้นว่าจะปั้น1600ขึ้นมาอีกสักคัน (เอาไว้ดันเล่นแก้......)

16. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    ยินดีดว้ยครับบิล โตแล้วเอาไปสนามด้วยอ่ะ พริตตี้ประจำทีม

17. ผมมันบ้า

80
    0
    0
    ของคุณครับพี่เอ้ เด๋วว่าจะปั้นให้เป็นนักแข่ง

18. จัดเลยครับ 1600 อีกคันอ่ะครับไม่ต้องเกรงใจ จัดมาเลยเพราะได้ข่าวมาว่าปีหน้าจะกำเนิดแล้วมิใช่เหรอ อิอิ จัดมาค๊าบบบบรออยู่ อิอิ

19. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    แรงส์ๆครับแก๊งนี้ 23 เรียนเชิญ ครับ
    ปล.เอาเต้นท์กันอ่ะป่าวพี่

20. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    แรงส์ๆครับแก๊งนี้ 23 เรียนเชิญ ครับ
    ปล.เอาเต้นท์กันอ่ะป่าวพี่

21. ผมมันบ้า

80
    0
    0
    ฟรีช่ายไหมคราบบท่านอ๋อง

22. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
  23. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    แรงโคตร ครับ

ผมจองเต้นงานวันที่23แล้วครับ 1หลัง ราคา1300

24. ผมมันบ้า

80
    0
    0
  25. Nyce

Nyce New Member Member

140
    0
    0
    Gang นี้ของเค้าดีจริงแหะ

อิอิ

26. gottenn

gottenn New Member Member

19
    0
    0
    พี่ๆคับ เสาร์23กับ30ตค. สงสัยจะไปสนามไม่ได้อะคับ ติดไปต่างจังหวัดกับค่ายของคณะ2สัปดาห์เลย(เซงเลย) ขอโทดล่วงหน้าด้วยคับ
    ถ้าเปลี่ยนแปลงยังไง แจ้งให้ทราบอีกทีคับ

27. Aong-race-shop

671
    5
    18
  28. Nyce

Nyce New Member Member

140
    0
    0
    หวัดดีครับพี่โฆษกซุปเปอร์สตาร์

29. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    มาแอบขำไรในนี้ครับท่าน งานvtec แจ้งให้ทราบล่วงหน้าด้วยคับ555555 ว่าแต่เต้นนะลดราคาได้อีกปะ:cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้