พูดคุยสบายๆ ตามสไตล์ Prostreet 2

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Purd_Prostreet2, 31 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ผลการพิสูจ เป็นยังไง รายงานด้วยนะค๊าบบบ เป็นกำลังใจหั้ย PROSTREET2 ทุกคน สู้ๆ วันนี้ดีใจคับ พร้อมหน้าพร้อมตาทุกคน

2. ดีใจเหมือนกันครับ งานนี้พวกเราไปกับพร้อมหน้าพร้อมตา หลังจากที่พวกเราได้พักการแข่งขันไปถึง 1 เดือนครึ่งพร้อมกับมากับทีมชุดใหม่หน้าตามีทั้งใหม่และเก่าแต่ไปด้วยความจิงใจและตั้งใจช่วยกันสนุกสนานได้เหงื่อไปตามๆกันครับผม ขอบคุณค๊าบ

3. Ae-eg vtec

Ae-eg vtec New Member Member

95
    0
    0
    งานหน้าลุยต่อ..ไม่เสียแรงที่อยู่ทีมนี้

4. ผมมันบ้า

ผมมันบ้า New Member VIP

80
    0
    0
    เมื่อวานเล่นเอาเหนื่อยเลย แต่มันโครต รอบหน้าขอเห็นเลข 12 นะคร้าบบบบบ

5. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    สู้กันต่อไป

6. ผมมันบ้า

80
    0
    0
    แล้วตกลงเครื่องมีปัญหารึเปล่าครับ

7. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    วันนั้นเครื่องมีปัญหาครับ คงต้องให้พี่เล่ พี่โอนเช็คใหม่อีกที

8. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    ถ้าไม่มีปัญหานะ มีเสียวแน่

9. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    เห็นพี่เล่บอกว่า ไม่เป็นไรมากนะคับ ปาดฝาก็น่าจะจบแล้ว อิอิ

10. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    ขอบคุณคับ... เย้...งั้นซ่ากันต่อยังไม่สุดเลย !!!!!!

11. gottenn

gottenn New Member Member

19
    0
    0
    เข้าไปที่อู่มา ตอนนี้ปาดฝามาเรียบร้อยแล้วครับ เงาวั๊บๆเลย555

12. ทุกท่านเตรียมพร้อมพบกับรัน 2 ของ เจ้า Yellow ได้แล้วไม่นานเกินรอ คาดว่าจะมีการไปซ้อมนะครับแต่ยังไม่ได้ระบุวันแน่นอน ถ้าทราบเมื่อไหร่จะรีบแจ้งให้ทราบทันที

13. ผมมันบ้า

80
    0
    0
    ทัน 23 ตค ไหมเนี้ยอยากเห็น 12 วิ

14. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    เดี๋ยวถามเจ้าสำนักดูก่อนครับ..บิล

เล่น fb กันเยอะเดี๋ยวตามไปมั่งดีกว่า.....

15. bern_drangkab

535
    8
    0
    23 ต.ค. พี่เล่บอก ทันแน่นอนคร๊าบบบบ

16. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    งาน 23 ตุลานี้ผมไม่ได้ไปครับ ต้องขอโทษทีมงานด้วยครับ ต้องไปภูเก็ตกับครอบครัวครับ เจอกันงานหน้าครับ ในงาน RZ Racingzone + HotRod

Uploaded with ImageShack.us

แก้ไขล่าสุด: 27 กันยายน 2010
  17. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    เซง..เป็ด:cry: ไม่เปนไรเดี๋ยวเอาถ้วยมาฝาก (แล้วเจ้า Yellow ละ)

18. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    เจ้า Yellow ฝากเอ้เหนี่ยวให้ด้วย หรือว่าพี่เล่จะเหนี่ยวเอง แต่ต้องมีถ้วยกลับมานะ ;)

19. ผมมันบ้า

80
    0
    0

ใครจะหวดก็ได้ครับแต่ขอเลข 12 หุหุ

ปล.พี่ปื๊ด พอมีรายละเอียดงานแข่ง Hot rod มากกว่านี้ไหมครับ จะได้รู้ว่าโดดงานดีไหม หุหุ

20. bern_drangkab

535
    8
    0
    จัดไปคร๊าบบบ ทีมงานพร้อมลุย

21. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    บางคนคิดว่าทำไม prostreet2 อยากวิ่งเห็นเลข 12.xx จัง ความจริงแล้วเราต้องการวิ่งเห็น 12.xx ด้วยยาง radial ครับ (ความจริงเราทำใด้แล้วนะครับ...))

ป.ล. จัดให้ครับพี่ปื๊ด..(เกรงใจอะ) ว่าแต่ไปขับจูนให้ผมก่อนใด้ปะ เสียวๆๆ เจ้านะพร้อมจูนยัง

22. gottenn

gottenn New Member Member

19
    0
    0
    พี่ปื๊ด พี่เอ้คับ
    เอาเรกกูเรเตอร์ฝากไว้ที่อู่แล้วนะคับผมม

23. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    งานนี้ช่วงกลางวันเป็นงาน RZ ครับ ส่วนกลางคืนเป็นงาน Hot Rod ครับบิล

ฝากด้วยนะครับ ส่วนเรื่องจูนช่วงนี้งานเยอะมากกลับดึกทุกวันเลยครับ ถ้าจะว่างคงเป็นวันเสาร์ครับ

ขอบคุณมากครับก๊อต

24. JeepMarlboro

JeepMarlboro New Member Member

6
    0
    0
    อิอิ พี่เอ้ครับ น้องอยากเห็น11ทำให้ได้นะพี่อิอิอิ

25. ผมมันบ้า

80
    0
    0
    งาน RZ จะมีใครไปวิ่งไหมครับบบบ

26. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    ยังครับจิ๊บ ผมรถบ้านใช้งานแค่เห็น 13.xx ก็ดีล้วครับ....

ไว้ให้พี่ปื๊ด รับผิดชอบส่วนนี้ทำให้ดูนะน้อง...อ่ะอ่

งาน RZ ผมไปครับ ( ไปมันทุกงาน )

27. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    11 เลยเหรอ คงต้องรอดูกันต่อไปครับ สำหรับสเต็ปแรกถ้าเห็น 12 ต้นก็ถือว่าประสบความสำเร็จมากแล้วครับ แต่จะพยายามทำให้ดีที่สุดครับ

28. bern_drangkab

535
    8
    0
    งาน RZ วันไหนหรอค๊าบพี่ - น้อง

29. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    30 ตุลาคมนี้ครับ พี่ น้อง

30. bern_drangkab

535
    8
    0
    จัดไปค๊าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้