พูดคุยสบายๆ ตามสไตล์ Prostreet 2

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Purd_Prostreet2, 31 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    1500 Turbo ลงไม่ได้ ต้องกระโดด ไปลง 2000 Turbo เลย ไหวมั้ยน้อ.....

2. ผมมันบ้า

ผมมันบ้า New Member VIP

80
    0
    0
    เหอะ ๆ ๆ เจอรายการนี้ไม่รู้จะลงรุ่นไหนเลย เพราะ b 16 แม้งไม่มี 2000 โบก็แรงสู้เขาไม่ได้

3. Ae-eg vtec

Ae-eg vtec New Member Member

95
    0
    0
    กลัวที่ไหนไม่ต้องใช้ของดีก็แรงได้ถ้าใช้ให้เป็นตามฉบับPROSTREET2

4. ผมมันบ้า

ผมมันบ้า New Member VIP

80
    0
    0
    โอ้ ปรมจารย์ มาเอง

5. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    ไม่ถึงขนาดน๊านนน ท่านบิน

คุณปื๊ดว่างปะ ไปsmarttec กับผมหน่อยซิ (พี่เขานัดกับผมไว้) เอา3dไปนะ 5555 ต้องใช้.............

เก่งว่างัย ตอนนี้ธุระของเราไป99.9999%แล้วนะ (เวลามีน้อยจะ100%อยู่แล้ว)

6. vtec11

vtec11 New Member Member

5
    0
    0
    ทำไมเปลี่ยนหัวข้อใหม่ละครับ งงงงงง

7. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    งานแข่งตีแบท มีเบียร์แจกมั้ยคับ 55555555555+

8. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    ไม่มีไรมากหรอกครับพอดี Prostreet 2 ได้ปรับปรุงอะไรหลายๆอย่างเพื่อให้ดีขึ้นกว่าเดิมครับ เราจะก้าวไปข้างหน้าต่อไปเพื่อสิ่งที่ดีกว่าครับ

9. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    เบิ้ลครับ เค้าไปออกกำลังกายเพื่อสุขภาพกัน ถ้างานที่มีเบียร์คงต้องงานอื่นแล้วล่ะน้อง 555

10. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    ถูกต้องครับ :cool:

พรุ่งนี้เที่ยงเจอกันครับเอ้ :eek:

11. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    เบิ้ล..พริตตี้แทนได้ปะ

คุณปื๊ด..มารับผมที่บ้านนะ

12. bern_drangkab

535
    8
    0
    ล้อเล่นคับพี่ปื๊ด อิอิ ไม่สบายหายดียังคับพี่ เป็นห่วงนะค๊าบบ

พี่เอ้ค๊าบ ส่งใครไปแข่งบ้าง เด๋วตามไปเชียร์

13. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    หายแล้ว แต่ตรวจพบโรคติดต่อที่เรื้อรังมานานแล้ว ไม่รู้จักรักษาหายเมื่อไหร่ คือโรคทรัพย์จางครับ :cry:

14. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    เสาร์นี้ผมจะเข้าอู่ใครว่างก็เจอกันที่อู่ครับ

15. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    อยู่มานานจนเป็นเพื่อนกันเหมือนญาตสนิทไปแล้ว555 ทามจายยย

แต่ผมไม่รับเป็นพี่น้องน้า...

16. bern_drangkab

535
    8
    0
    โรคนี้ ใครเป็น รักษาใคร รักษา มัน นะค๊าบ เอิ๊กๆๆๆๆๆ

พรุ่งนี้เจอกันคับ เด๋วเข้าไปพร้อม ไอนะ DC2 มาแว้ววว อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:53:29 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:52:58 ----------

โรคนี้ ใครเป็น รักษาใคร รักษา มัน นะค๊าบ เอิ๊กๆๆๆๆๆ

พรุ่งนี้เจอกันคับ เด๋วเข้าไปพร้อม ไอนะ DC2 มาแว้ววว อิอิ

17. gottenn

gottenn New Member Member

19
    0
    0
    วันเสานี้วันเกิดแม่อะคับ ต้องอยุกะแม่ไปไม่ได้เลย....

18. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    ตอนนี้ผมเอาสติกเกอร์ Vtec Party มาแล้วครับ ฝากไว้ที่พี่เล่ครับ ใครจะมารับก็ฝากเงินไว้ที่พี่เล่ได้เลยชุดละ 100 บาทครับ
    โบ๊ท 2 ชุด
    เบิ้ล 1 ชุด
    เก่ง 1 ชุด
    ก๊อต 1 ชุด
    พี่หนุ่ม 1 ชุด (จ่ายเงินแล้ว ฝากของไว้ที่พี่เล่แล้วครับ)
    เหลืออีก 1 ชุดใครจะเอาก็ฝากเงินที่พี่เล่ได้เลยครับ

แก้ไขล่าสุด: 12 กันยายน 2010
  19. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    ฮฮฮฮฮฮฮฮ:mad::mad::mad::mad:

20. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    คน ข้าง บน ท่า จะ อารมณ์ ค้างงงงง :p :p :p

21. bern_drangkab

535
    8
    0
    ช่วงนี้ มีแต่เรื่องจี๊ดๆ.....อิอิ

22. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    ฤดูที่แตกต่าง

23. bern_drangkab

535
    8
    0
    เสาร์นี้มีใครไปสนามบ้างค๊าบ ไปกันกี่โมง เวลายังไงกันบ้าง จะได้จัดคิวถูก เอิ๊กๆๆๆ

24. เสาร์นี้ผมไปค๊าบพี่เบ้ิล เจอกันที่อู่ไม่เกิน บ่ายโมง โอเคมั้ยครับ

25. bern_drangkab

535
    8
    0
    เด๋วผมตามไปที่สนามดีกว่าค๊าบ วิ่งมอเตอร์เว ไปเลยค๊าบ

26. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    เสาร์นี้จะแวะเอาของไปไว้อู่ ก่อนแล้วค่อยไปสนามน่าจะเข้าไปอู่ก่อนเที่ยงครับ

27. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    ไข้....รับประทานเซงหายทันมั้ยเนี่ย+++

28. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    อ๊อกเทนมันแรงถึงกับทำให้เป็นไข้เลย น่าสงสารจัง แต่ยังไงก็หายทันอยู่แล้วครับ ผลการจูนเป็นไงบ้างครับรายงานด้วยครับ

29. วันนี้แล้วซินะ พวกเราจะได้เห็น รันแรกของ น้องyellow สงสัยวันนี้เห็น 12 แน่่ อิอิ จูนโดยโคโยนะ อีกแล้วครับท่านเค้าเก่งจิงๆๆ 55555

30. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    ครับคุณปื๊ด ปรับตัวไม่ทันไม่เป็นไรทำเพื่อพวกเรา หยุดงาน2วันเลย

ผลการจูนเป็นที่น่าพอใจ ตอนนี้เอาแค่นี้ก่อน..คนขับจะไม่ไหวแล้ว...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้