เสียใจด้วยกับวิออสทีม Hale's นะคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Au[nz], 22 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    เสียใจด้วยนะครับ ไม่ได้รู้จักเป็นเพื่อนเป็นการส่วนตัว แต่เป็นเพื่อนร่วมอุดมการณ์เดียวกันครับ

2. Poom_Narlam_Turbo

Poom_Narlam_Turbo New Member Member

44
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

3. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    เสียใจด้วยนะครับ

Rest in Peace

4. ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้สูญเสียด้วยครับ

อุบัติเหตุเกิดได้ทุกเมื่อจริงๆ

5. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ไอบี๋กุคิดถึงมึงว่ะ - -

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้