อยากทราบวิธีต่อออยเกียร์ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Ea"RT"h, 10 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เราสามารถต่อออยเกียร์ แบบผ่านทั้งตัวออย และน้ำจากหม้อน้ำด้วยได้หรือไม่ หรือต้องเลือกอย่างใดอย่างนึง

2. ผมว่าได้นะครับ มันเก็เหมือนต่อผ่านแผงออยเกีย ที่มีขนาดใหญ่ขึ้น รึเปล่า ??

แต่ก็น่าห่วงเรื่องแรงดัน น้ำมันเกียร์เหมือนกัน ถ้าออยใหญ่ไป จะมีผลอะไรกับแรงดันน้ำมันเกียร์หรือเปล่าอ่ะครับ

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อ่อ...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้