ไ ม่ ท ร า บ ว่ า มี ใ ค ร อ ยู่ ปิ่ น เ ก ล้ า ไ ม๊ ค รั บ ?

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย DH@TEELEX, 10 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    คือพอดีว่าผมอยู่ปิ่นเกล้าอะครับแล้วเห็นมีcelicaในซอยบ้านแปะคลับนี้อ่ะครับเลยอยากถามว่ามีไม๊ครับ อยากรู้จักนะครับ :) ด้วยความเคารพ

2. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    รถสีอะไรครับ เป็นตัวไหนครับ แถวปิ่นเกล้า มีพี่อั้มอยู่เป็นบางครั้งอะครับตากลมสีขาว

3. Golf-celica

Golf-celica New Member Member

3
    0
    0
    ผมก็อยู่แถวปิ่นเกล้า ถ้าเป็นตากลมสีเงินก็ของผมครับ

4. Aey Celica

Aey Celica New Member Member

94
    0
    0
    ผมไม่ได้อยู่แถวนั้น แต่ไปบ่อยครับ ตากลมสีแดง :)

5. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    บ้านอยู่ซอยอะไรครับ ? :)

ผมขับตากลมสีขาว ครับ :)

6. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ผมอยู่ซอยสราญสุขนวดแผนโบราณ&ซีฟู๊ดครับ :D ++

7. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ว่ า ง ๆ ก็ เ ชิ ญ ม า นั่ ง กิ น กั น ที่ ร้ า น ผ ม ไ ด้ น ะ ค รั บ ด้ ว ย ค ว า ม เ ค า ร พ :) + +

8. ที่ร้านขายอะไรอ่ะ??

9. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ที่ ร้ า น เ ป็ น น ว ด แ ผ น โ บ ร า ณ ค รั บ ถั ด ม า อี ก นิ ด เ ป็ น ร้ า น อ า ห า ร ค รั บ ท่ า น :) + +

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้