สอบถาม จอNavigator

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย anusorn_j, 5 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anusorn_j

anusorn_j New Member Member

107
    1
    0
    สามารถต่อใช้งานในบ้านเราได้ป่าวครับ แล้วสามารถต่อสัญาณภาพดูหนัง อ่านแผ่น CD MP3 VCD DVD ได้ป่าวครับ
    ต้องไปแปลงอะไร ใส่เพิ่มเข้าไปถึงจะใช้งานได้อ่ะครับ รบกวนด้วย ขอบคุณครับ

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    navigator ไม่สามารถใช้งานได้ครับ ส่วนเรื่องการอ่านแผ่น ก็น่าจะไม่มีปัญหา ถ้าเครื่องไม่ล็อค ภาครับfm ไม่น่าจะได้ครับ เพราะระบบน่าจะคุมกับ เน อยู่ ส่วนการต่อ ให้รับสัญญาณav ถ้ามีสายหัวสีเหลืองก็น่าจะต่ออเข้าได้เลย หากไม่มี ต้องเอาวงจรไปไล่หาสัญญาณ เพื่อต่อสัญาณ av คงทำได้เท่านี้ครับ ไปหาร้านที่บ้านหม้อ ดิโอลสยาม ครับ ร้าน รุ้งอิเลคทรอนิค ราคาไม่แพง แต่ไม่รู้ว่ารุ่นนี้ทำได้มั้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้