ถึงเวลาออกทริปสักที เอาจิงแล้วนะใครไม่ไปผมไป(แก้วันเดินทาง)

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 28 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    แก้วันเดินทางเป็นวันเสาร์ บ่ายโมง เจอกัน อะเวนิว นวมินตัดใหม่

เราจะออกเดินทางสู่ชายหาดบางแสน ไปถ่ายรูปกันที่แหลมแท่น

(เลยอยากให้เอารถไปกัน นานๆทีปีนึงอาจจะมีแค่หนเดียว)

แล้วจากนั้นเราก็จะ สนุกสนานเฮฮากันตามประสา คนไม่เคยเจอกันนาน เราจะจองบ้านพัก (เดี๋ยวว่างๆผมจะไปหาไว้ก่อน)

ใครมีผู้ติดตามพาไปได้ไม่มีปัญหา เราจะจัดที่นอนให้อย่างดี

เรื่องค่าใช้จ่ายมีแน่คับไม่ต้องห่วง แต่จะพยายามหาที่ราคาเหมาะสมที่สุดนะคับ (เดี๋ยวจะหามาให้อีกที)

ยังไงขอให้ทุกท่านโปรดให้ความร่วมมือ ไม่งั้นไม่รอดแน่นอน จำหน้ากันไม่ได้แล้วมั้งเนี่ย

แก้ไขล่าสุด: 6 กรกฎาคม 2010
  2. ผมไม่แน่ใจ ว่า วันศุกหรือ วันเสา หรืออาจจะทั้ง 2 วันที่แหลมแท่น เค้าจะมีถนนคนเดินน่ะ จะไม่สามารถไปจอดรถถ่ายรูปได้ เด๋วไปถามมาให้อีกทีละกัน ผมอยากไปมาก จะพยายามโดดเรียนให้ได้ มิมิ!

3. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    อิอิ...

4. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ฮิฮิฮิ
    พี่รอยเลี้ยงนะ

5. Nat_mo

781
    15
    18
    ไม่เลี้ยงคับ งานนี้หาร

ปล. เออหวะมันมีถนนคนเดินหรือเปล่าวะ คุ้นๆว่าจะมี

6. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ไม่รู้ดิแต่กระจายข่าวไปละนะถ้ามีนี่งานเข้าเลยนะ
    แต่เราก็เอาคนที่เดินบนถนนมากับเราเลยดิง่ายดี

7. Nat_mo

781
    15
    18
    อาจจะมีเดินทางวันเสาร์ คนไม่พร้อมกันเลย

ไว้ยังไงเดี๋ยวแจ้งอีกที แต่ยังไงไปแน่นอน คับพี่น้อง

8. มันมีอยู่แล้ว ทุกสัปดาอ่ะครับ ไอ้ถนนคนเดินเนี่ย แต่ผมไม่แน่ใจว่ามันมี ศุก หรือ เสา หรือทั้ง 2 วัน อ่ะ
    เออว่าไป ไอ้ลอยเลี้ยงก็ดีนะ จำคำนี้ได้ป่าว "เนี่ยทำงานมายังไม่ได้ใช้เงินเลย อยากใช้เงินเนี่ย ไม่รู้จะใช้อะไร" อิอิ ได้ใจกรูมากเลย ป๋าสุดๆอ่ะ ล้อเล่นนะ ยังไงก็หารกัน แค่มึงหารมากหน่อย เพราะ เศรษฐกิจมึงดี.....มิมิ

9. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    จัดไปครับ

10. Nat_mo

781
    15
    18
    กุจะบอกว่าช่วงนี้เศรษฐกิจ กุแย่อย่างรุนแรง

ปล. ตกลงไปเสาร์บ่ายนะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:00:59 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:00:31 ----------

กุจะบอกว่าช่วงนี้เศรษฐกิจ กุแย่อย่างรุนแรง

ปล. ตกลงไปเสาร์บ่ายนะ

11. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    จนตามๆๆกันครับ อิๆๆ

ขออภัย ที่ไม่ได้ไปนะ ไม่ใช่ไม่อยากไปนะ แต่พอดีว่า วันที่ไปตรงกับวันเกิดแม่ผมพอดีแล้วก็ ผมโดดเรียนไม่ได้ด้วย ไม่ได้ขยันหรอก แต่วิชามันสำคัญ ไว้โอกาสหน้าละกันนะครับ แล้วรูปอ่ะ เมื่อไหร่จะเอามาลง อยากดูแล้ว....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้