แจ้งข่าวด่วน พี่เส็งเสียชีวิตคับ.............

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ToN NTS Slidecar, 23 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เสียใจกับทางครอบครัวเฮียเส็งด้วยนะคับผม

2. ขอแสดงความเสียใจมา ณ ที่นี้ด้วยครับ .....สู่สุขคติครับ

3. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

4. ko kane

ko kane New Member Member

60
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับทางครอบครัวคุณส็งด้วยนะครับ

5. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    เสียใจอีกเสียงคับ

6. ReniZe

ReniZe Member Member

127
    2
    18
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่เส็งด้วยครับบ

7. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
  8. KONG_JK

KONG_JK New Member Member

62
    5
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

9. หลับให้สบายนะครับ พี่เส็ง

10. หลับให้สบายครับ พี่..

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38

12. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    เสียใจด้วยครับสู่สุขตินะครับพี่เส็ง...พี่ยังเคยมาตอบกระทู้ผมอยู่เลย หลับให้สบายนะครับพี่ขอไว้อาลัยพี่เส็ง
    Signal Racing Team Thailand

13. วันนี้ไปงานเฮียเส็งมาครับคนเยอะมาก
    ขอให้ดวงวิญญาณเฮียเส็งสู่สุขติครับ

14. วันนี้ไปงานเฮียเส็งมาครับคนเยอะมาก
    ขอให้ดวงวิญญาณเฮียเส็งสู่สุขติครับ

15. 'ZOD|AC~*

'ZOD|AC~* New Member Member

193
    15
    0

16. ES..มอมแมม

ES..มอมแมม New Member Member

113
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจครับ...

17. ไม่รู้จักพี่เค้าเป็นการส่วนตัว แต่ชอบที่พี่เค้าตอบกระทู้ และรถสวย

อ่านทีแรก ไม่อยากเชื่อเป็นพี่เค้า ขอให้พี่เส็งหลับให้สบายครับ

เสียใจกับครอบครัวพี่เส็งครับ

18. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ดู คลิ๊บ แล้วคิดถึง เฮียจังเลยคับ.....

มีโอกาสได้ไปฟังสวดพระอภิธรรม 1 วัน เห็นแล้วใจหายมากคับ

หลับให้สบายนะคับ.....อาลัยอย่างสุดซึ๊ง....

19. PubGaNgsteR

PubGaNgsteR New Member Member

66
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

20. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    เฮียจะอยู่ในใจผมและเพื่อนๆตลอดไปครับ

21. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    ขอเเสดงความเสียใจเเละไว้อาลัยด้วยคับ

อ่านกระทู้เค้าอยู่บ่อยๆ

ขอให้วิญญาณผู้เสียชีวิตไปสู่สุขคติคับ

22. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    ใครที่คิดถึงเฮียเส็ง

ติดตามชมผลงานสุดท้ายได้ใน หนังสือ PENHOUSE เล่มที่จะออกเดือนนี้ได้นะครับ

S14 คันงาม ถ่ายกับนางแบบPENHOUSE ที่เฮียแก ตั้งใจขับรถจากอยุธยามาถ่ายที่กรุงเทพเลย

ผมจะรอชมรถพี่นะครับ

ปล. พี่เส็งผมตามเรื่องให้แล้วนะครับ ไม่มีอะไรติดค้างแล้วนะพี่
    พี่ B ช่างกล้อง ฝากแสดงความเสียใจมาด้วยนะครับ แก ก็ใจหายเหมือนกัน
    ขอให้พี่หลับให้สบาย ไปสู่สุขตินะครับ

Show Aof ถูกใจสิ่งนี้
  23. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    R.I.P. ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะ..

24. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ขอแสงความเสียใจด้วยครับ

25. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ต้องซื้อมาอ่านให้ได้ครับ...

26. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ต้องซื้อมาอ่านให้ได้ครับ...

27. pexky

pexky Member VIP

174
    9
    18
    เสียใจด้วย คับ

28. oregano

oregano Member Member

191
    6
    18
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้สุญเสียด้วยครับผม

29. koyanic

koyanic New Member Member

76
    0
    0
    ขอเเสดงความเสียใจด้วยนะคับ

30. love _Evo

love _Evo New Member Privilege

56
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่เค้าด้วยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้