แจ้งข่าวด่วน พี่เส็งเสียชีวิตคับ.............

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ToN NTS Slidecar, 23 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    เพิ่งได้ข่าวด่วนเมื่อกี้นี้เองคับ พี่เส็งเกิดอุบัติเหตุปืนลั่น เสียชีวิตคับ

รายละเอียดสำหรับเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่จะเดินทางไปไว้อาลัย

โทรสอบถามได้คับ

http://www.khaosod.co.th/view_newsonline.php?newsid=TVRJM056STRPVFl4Tnc9PQ==

ขอไว้อาลัยกับการจากไปครั้งนี้ของพี่ชายผมด้วยคับ :cry::cry::cry::cry:

แจ้งข่าวเพิ่มเติมนะคับ งานศพจัดขึ้นที่วัดข่อยใต้ อ.เมือง จ.ลพบุรีนะคับ สวดถึงวันเสาร์นะคับ เผาวันอาทิตย์ สำหรับคนที่เดินทางไปก้อใช้เส้นสายเอเซียมุ่งหน้านครสวรรค์ พอถึง กม. 66 ก้อกลับรถคับ แล้วก้อเลี้ยวซ้ายเข้าเส้นทาง อ.ท่าวุ้ง ตรงไปประมาณ 7 กมเจอสามแยกเลี้ยวซ้าย ตรงไปประมาณ 1 กม.เจอปั๊มน้ำมันแล้วเลี้ยวขวา ตรงตามทางถนนใหญ่ไปเรื่อย ๆ เจอสามแยกมีป้ายอะไรใหญ่ ๆ ไม่รู้จำไม่ได้เลี้ยวขวาตรงไปอีกประมาณ 2 กม.ถึงวัดคับ

ยังจำได้เลยคับว่านั่งดูวีดีโอนี้กับแกตั้งไม่รู้กี่รอบ วีดีโอนี้ถูกทำขึ้นโดยน้องชายแท้ ๆ ของพี่เส็งเองคับ ก้อคือพี่เต๋อผู้จัดการโมโม่ ผมเองจำได้ยังแซวแกอยู่เลยว่าเดี๋ยวงานผมเดี๋ยวให้พี่เต๋อทำให้บ้างดีกว่าคับ ดูแล้วใจหายมากคับ

[video=youtube;86357XYZFBw]http://www.youtube.com/watch?v=86357XYZFBw&feature=player_embedded#![/video]

แก้ไขล่าสุด: 25 มิถุนายน 2010
    Show Aof ถูกใจสิ่งนี้
  2. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    เสียใจด้วยครับ
    อ่านกระทู้แกที่ผ่านมาแล้วชอบมากมาย
    แสดงความเสียใจด้วยครับ ไปให้สบายครับพี่
    NORTH PEAK TEAM

3. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ยังตกใจอยู่เหมือนกัน..

4. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    เฮ้ยเหวอเลย จิงเหรอเนี่ย ขอไว้อาลัยด้วยจิงๆ ลูกยังเล็กอยู่เลย

5. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    จิงหรอคราบบเนี่ยยขอให้ไปสบายนะครับ ลูกยังเล็กอยู่เลยอะ

6. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ไม่รู้จักพี่เค้า แต่ชอบแกตอบกระทู้ น่าตกใจมากเลยครับ ไปสบายนะพี่นะ

7. sk1

sk1 New Member Member

243
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

8. Per_Supra

Per_Supra New Member VIP

592
    5
    0
    เพิ่งรู้ข่าวเมื่อกี๊ พูดไม่ออก บอกไม่ถูก ใจสั่นเลย

กับพี่ชายที่แสนดี มีอะไรก็ให้คำปรึกษากันมาตลอด

ขอให้ไปสู้สุขคตินะพี่

พูดไม่ออกเลย.......เสียใจๆ

9. RIP

เสียใจด้วยครับผม

10. beerst

beerst New Member Member

85
    3
    0
    เสียใจด้วยครับ ตกใจมากมาย RIP ครับ

11. kwaw_69

kwaw_69 New Member Member

211
    12
    0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มิถุนายน 2010
  12. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    เสียใจด้วยครับ

13. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    RIP

เพิ่งรู้ข่าวเมื่อกี้ก้อเข้ามาเปิดเน็ทเช็คอีกที

ขอให้ไปสู่สคติคับเฮียเส็ง

14. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    สังขารคนเรานั้นไม่เที่ยงจริงๆ ขอให้ไปสู่สุขตินะเฮีย

15. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    แม้ไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัวแต่ก็ชอบในความเป็นผู้ใหญ่ของ คุณเส็ง เสียใจด้วยครับ

16. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    เห้นพี่เค้าตอบกระทู้บ่อยๆ ยังไง ก็ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ....

17. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    เสียใจด้วยครับ น่าตกใจมาก
    ขอให้หลับโดยสงบ

18. หลับให้สบายคร๊าบเฮียเส็ง ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วยคร๊าบ

19. stop26

stop26 Member Member

212
    5
    18
    เสียใจด้วยครับ เมื่อเช้ายังเจอที่เต้นอยู่เลย

20. gob_fat

gob_fat New Member Member

271
    2
    0
    พี่แกเปนคนตลกมาก นิสัยดีด้วย

ไปสู่สุคตินะครับ ชาติชันใดหน้าเกิดมาเล่นรถซิ่งกันใหม่นะครับ

21. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ของแสดงความเสียใจด้วยครับ

22. gob_fat

gob_fat New Member Member

271
    2
    0
    พี่แกเปนคนตลกมาก นิสัยดีด้วย

ไปสู่สุคตินะครับ ชาติชันใดหน้าเกิดมาเล่นรถซิ่งกันใหม่นะครับ

23. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    เพิ่งทราบข่าวเมื่อกี้ครับ เคยโทรคุยกัน 3-4 ครั้ง ถึงไม่ได้สนิทแต่ก็รู้สึกใจหาย ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่เส็งด้วยครับ
    หลับให้สบายนะครับพี่

24. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว ด้วยนะครับ

RIP

25. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18

26. RoaDSidE

RoaDSidE Member Member

124
    4
    18

27. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    หลับให้สบายคับเฮีย...

28. koenma

koenma New Member Member

7,192
    5
    0

29. NonVtec

NonVtec New Member Member

90
    5
    0
    เสียใจด้วยครับ ถ้าอยู่ยุดยาจะไปช่วยงานพี่เค้านะ

(ปล. ช่ายยุดยาหรือปล่าวนะ คุ้นๆ)

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:26:16 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:26:31 ----------

เสียใจด้วยครับ ถ้าอยู่ยุดยาจะไปช่วยงานพี่เค้านะ

(ปล. ช่ายยุดยาหรือปล่าวนะ คุ้นๆ)

30. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้