อิ อิ ผมก้อเกิดเดือนนี้นะ วันที่ 20 จ้า

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 19 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    ของครึ่งควบลูกได้ไหมผมอ่ะ

2. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    แ ต่ ล่ ะ ค น........... เ สื อ ห รื อ แ ม ว เ ล็ บ ข บ ว่ ะ

3. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ขอ คนนึงครับยังไม่มี หญิงนั่นหน้ารถเลย อิ อิ

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มาแล้ว มาแล้ว มาแล้ว ครับ :D :D :D :D

วันนี้ฝื้นแล้วครับ

หลังจากสลบไสล ไป หลายวัน
    เนื่องจาก ตัวกระผมไปทำการรักษา ที่โรงพยาบาล ศิริราช
    โดยล่าสุด คือ ทำ C- Myelogram หรือ ฉีดสีเข้าบริเวณกระดูกสันหลัง
    ผลปรากฏ ว่า ผม มี อาการ ข้างเคียง อย่างแรง ลุกนั้ง เดินไม่ได้เลย จะ เวียนหัว อย่างรุนแรง
    แล้วก้อจะ ปวด หัว มากมาย เลยครับพี่น้อง
    ก้อตั้งแต่ เพื่อน Benz ไปรับกลับจาก ศิริราช ตั้งแต่วันที่ 23 ผมก้อนอนยาวเลยครับ
    วันนี้ เพิ่งฝื้นครับพี่น้อง .......เพราะฉนั้น... ถือ เป็นโอกาศดีครับ พี่น้อง
    ที่ จะนัด พี่น้อง มาฉลอง กับผม หลังจาก ต้องเลื่อนไปเพราะ สภาพร่างกายไม่ไหวอ่ะนะครับ

ถ้างัย เป็นวันไหนเดี๋ยว แจ้งให้ทราบนะครับ พี่น้อง :D :D :D :D

ปล. หายปวดหัวแล้ว ดีใจจัง จะได้เจอเพื่อนๆ ซักที ..... คิดถึงครับ คิดถึง:D :D :D

5. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    ดีแล้วเพื่อนช้างที่ไม่จัดเมื่อวันศุกร์ ไฟที่ร้านแดนเนรมิตแมร่งดับ แถมน้ำท่วมหน้าร้านอีก กั๊กกกกก
    พวกผมเลยไปนั่งดื่มใต้แสงเทียนมา หุหุ

6. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    5 5 5 สมน้ามหน้า ดีนะที่ออกมาก่อน อิ อิ

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    วันเสาว์ นี้เลยล่ะกันครับ
    เสาว์ที่ 5 พค. นี้นะครับ
    เจอกันร้าน แดนเนรมิตร นะครับ พี่น้อง

ชาว OSAMA\ เพื่อนๆ และ น้องๆ มากันเด้อ ......

เพื่อนต้น กลับมาแล้ว ก้อมาด้วยนะ....
    ส่วน ตาแมน ถ้ามาได้ก้อมานะ เพื่อน

ส่วน เพื่อนๆ และ น้อง ๆ ที่เหลือ อย่าลิม มา ขำ ขำ กันนะ คร๊าบบบบบ:D :D :D :D :D

8. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    บันเทิงกันปาย อดไปเลยเราใช้สิทธิไปแล้วเมื่อวันศุกร์ที่แล้ว เอิ๊กๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤษภาคม 2007
  9. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    น่ า รั ก.....น่า ลุ้ น

10. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    คำขอ ของคุณ ได้สิท นั้นเดี๋ยวนี้ เจอกันวันเสาร์ครับ:teeth:

11. chang

4,985
    57
    48
    เสียดายจังเลยเสี่ย ! ผมมีเรื่องจะปลึกษา พอดีเลยอ่ะครับท่าน:D :D :D

12. chang

4,985
    57
    48
    เสียดายจังเลยเสี่ย ! ผมมีเรื่องจะปลึกษา พอดีเลยอ่ะครับท่าน:D :D :D

ส่วน น้อง อ้วน ดีมาก ...... จัดไปน้อง แล้วฝาก บอก น้องๆ คนอื่น ถ้ามาได้ก้อมานะ ขำ ขำ

ส่วน เพื่อนโอ๊ต อย่าลืมมานะครับ แล้วเพื่อนๆ ทุกคนด้วยนะครับ เชิญครับท่าน:D :D :D

13. chang

4,985
    57
    48
    มันดี ว่ะ อิ อิ อิ

แซงงงงงง กิ้วววววววว ...............

14. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เมามากครับพี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้