ไม่ได้เจอกันนาน "มิตติ้ง" กันหน่อยไหมครับ ??? รูปมาแล้วครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 16 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    รูปมาแล้วนะครับ อยู่ด้านบนครับ

คราวนี้รูปมีน้อย เนื่องจากคนถ่าย ถ่ายไม่ได้เรื่อง (ผมนี้ละครับถ่าย อิอิ )

เนื่องจากขี้เกียจตั้งกะทู้ใหม่ให้เปลืองพิ้นที่ ก็ได้เอามาไว้ในกระทู้นี้ซะเลย

2. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    รถพี่ต้นสีโดนใจมาก วัยรุ่นสะใจจริงๆ

3. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    สวย ค๊าบบบบบบบบบบ

4. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    รูปแรกดูเท่มากๆครับ ถ่ายภาพแบบนี้ผมชอบครับ

5. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    คราวหน้า ต้องเอารถพี่ตี๋ พี่ต้น แล้วก็วี มาจอดใกล้ๆกันแล้วถ่าย เพราะโทนสีมันใกล้เยงกัน

ดูว่าสีใครจะแววกว่ากัน อิอิ

6. Devil007

Devil007 New Member Member

37
    0
    0
    รูปสวยมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้