ไม่ได้เข้ามาrcweb ซักปีนึงแล้วครับ ยังมีสมาชิกหน้าเก่าๆอยู่บ้างรึป่าวครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย popdemonic, 12 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. popdemonic

popdemonic Member Member

191
    19
    18
    เข้ามาทักทายครับหลังจาก ช่วงหนึ่งrcwebมีปัญหาบ่อยๆ พอดีช่วงนั้นไม่ว่างด้วยครับ เลยไม่ได้เข้ามาดูในเว็บนี้ตั้งนานครับ

ไม่รู้สมาชิกเก่าๆยังอยู่บ้างรึปล่าว จำชื่อlogin คุณFredy ,TT_government และอีกหลายๆท่านได้เน้อ สบายดีกันนะครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    สมาชิกเก่าๆ ยังใช้งานปกติและเป็นประจำนะครับ

ยังไงก็ขอขอบคุณและสละเวลาเข้ามาเยี่ยมในเว็บนี้ :)

ช่วงนี้เว็บก็ยังคงมีปัญหาปกติ หรือมากกว่าเก่า คือจำกัดเฉพาะสมาชิกที่สามารถใช้งานได้เท่านั้น ในเวลาที่เซิร์ฟเวอร์ทำงานหนัก บุคคลทั่วไปจะเข้าใช้งานไม่ได้เลย ถ้าไม่ได้สมัครสมาชิกเพื่อเข้าสู่ระบบ

อย่างไรก็ตาม ภายในปีนี้ ชุมชนเรซซิ่งเว็บ จะกลับมาเป็นปกติ และดีขึ้นตามลำดับอย่างแน่นอน และขอบคุณสมาชิกทุกๆ คนที่ยังศรัทธาในเว็บไซต์นี้ ;)

3. lek_M

lek_M New Member Member

125
    10
    0
    สวัสดีครับ สบายดีครับ

4. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    สวัสดีครับ ยังเข้าประจำเหมือนเดิมครับ :)

5. เว็บแรกที่เราเลือก

6. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    สวัสดีครับ ผมจำได้ครับ หายไปไหนมาครับ ตั้งปีหนึ่ง

7. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เป็นกำลังใจเพื่อพัฒนาต่อไปครับ RCW... ^^

8. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมยังจำได้คับ ชื่อคุณ popdemonic โลโก้ RS6คับ

9. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ผมหน้าใหม่อ่ะครับ

10. * B | i n l< l< _

* B | i n l< l< _ New Member Member

230
    1
    0
    สวัสดีคับ ผมก้อยังจำได้เหมือนกันคับ ^^

11. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ผมยังจำคุณ popdemonic ได้คับ เมื่อก่อนผมยังจำได้ว่ายังเคยนั่งอ่านการโมดิฟายรถ Audi ที่คุณ popdemonic มีมาแนะนำเพื่อนๆสมาชิกอยู่เลยคับ

รถยังแรงเหมือนเดิมนะคับ??

12. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    อืม.....เราใหม่หรือเก่าหว่า

13. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ไม่รู้ว่าเก่ารึเปล่า แต่ก้อยังอยู่ครับ:)

14. KoK@KU-MU

KoK@KU-MU New Member Member

17
    0
    1
    หวัดดีคร้าบ

15. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ยังอยู่ครับผม

16. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ตื่นเช้ามาก็RCwebนี่แหละ

17. ผมสมาชิกใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:21:10 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:20:46 ----------

ผมสมาชิกใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

18. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    หวัดดีค้าบบ

19. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ผมยังจำได้ครับ ไม่ได้เข้าเวปนี้หลายเดือนแล้ว เหมือนโกหกเลย อิอิ แต่บางครั้งผมเข้าเวปบ้าง ถ้าไม่มีเวลา ไม่เข้าเวปบ้าง (งานยุ่ง)

20. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    อยู่ครับ หลายท่านยังแวะเวียนอยู่ในนี้ล่ะครับ อาจจะโพสน้อยลง (ตามวัย 555! )

21. ผมจำได้ว่า เคยนั่งอ่าน กระทู้ ระหว่างคุณ popdemonic กับร้านเทอร์โบ ชื่อดัง แห่งหนึ่ง

ไม่รู้สุดท้ายเรื่องราว จบยังไง 555

22. aumrocky

aumrocky Member Member

63
    10
    8
    คำมั่น สัญญา ศรัทธา ว่าจะไม่ทิ้ง RCW เพราะมีแต่เพื่อนๆพี่ๆที่ใจดี ให้ข้อมูลดีๆ

23. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    จำรูปส่วนตัวได้ สวัสดีครับ

24. Webmasturbation

Webmasturbation New Member Member

12
    0
    0
    ยังอยู่ครับ จำเจ้าของกระทู้ได้เช่นกันครับ :'D

25. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    หวัดดีค้าบ พี่ป๊อบ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้