ร่วมให้กำลังใจ อ.อ๊อดรถเหลือง พันห้าพาเพลิน ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย [email protected], 12 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ส่งใจไปให้ครับ

2. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    อาการพี่อ๊อดเริ่มดีขึ้นนะคับ มีการตอบสนองมากขึ้น

ขอบคุณทุกคนแทนพี่อ๊อดมากๆครับ

3. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    หายไวๆ ครับ

4. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ขอให้หายไวๆ ครับผม

5. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ขอให้หายเจ็บหายป่วยไวๆนะคับ ออด เป็นกำลังใจให้คับ

6. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    หายไวๆๆนะพี่ หนักเลยคราวนี้

7. สิ่งศักดิ์สิทธ์คุ้มครองขอให้ปลอดภัย หายไวไวนะคับ

8. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ขอให้ปลอดภัยน่ะคับ...

9. Tong_w124

Tong_w124 New Member Member

54
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้หายไวไวครับ

10. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    มาอ่านติดตามอาการอยู่เรื่อยๆคับ เอาใจ ภาวนาให้หายไวๆคับ ถึงแม้จะไม่ได้ รู้จักสนิท แต่ เป็นเพื่อนที่รักและชอบรถเหมือนกันคับ ขอให้หายไวๆคับ

11. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    หายดีและมีสุขภาพแข็งแรงในเร็ววันครับ

12. N'Best@TEANA

N'Best@TEANA New Member Privilege

805
    4
    0
    หายไวๆนะครับ

13. ek_standard

ek_standard New Member Member

1,564
    17
    0
    ขอให้หายไวๆ กลับมาแข็งแรงอีกครั้งนะครับ

14. หายไว้ๆครับ

15. ฟื้นได้แล้วอ๊อด...เข้มแข็งไว้เพื่อน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:10:18 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:09:56 ----------

ฟื้นได้แล้วอ๊อด...เข้มแข็งไว้เพื่อน

16. เห็นว่าดีขึ้นบ้างแล้วนะ สุ้ๆเว้ยอ้ายน้อง

17. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    พี่อ๊อด สู้ๆ ครับ คิดถึงพี่อ๊อด นะคร้าบ............

18. nung_ek

nung_ek New Member Member

116
    10
    0
    ขอขอบคุณ ทุกทุกกำลังใจ ที่มอบให้กับน้องอ๊อด น้องที่น่ารักของพวกเราทุกทุกคนด้วยครับ

19. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    จารย์ฮ๊อดตื่นได้แล้วครับพี่

20. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    สู้ๆครับ ขอให้หายไวไว

21. ลุกขึ้นได้แล้วน้องเอ้ย เมื่อยแย่แล้วเมิง

22. ขออัพขึ้นมาอีกหน่อยนะครับ ตอนนี้สิ่งที่พวกเราทำได้ คงไม่มีอะไรมากไปกว่าร่วมให้กำลังใจกับอ๊อด
    ขอให้ความดีที่เมิงเคยทำเอาไว้ ช่วยให้เมิงพื้นขึ้นมาในเร็ววันนี้ด้วยนะเพื่อน ทุก ๆ คนเค้ารัก และรอ
    เมิงอยู่

23. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ขอให้ดีวันดีคืนนะ

24. หายเร็วๆ ครับผม

ออกจาก รพ. ยังอ่ะครับตอนนี้ ใครไปเยี่ยมแล้วก็ update กันบ้างนะครับ

25. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ทุกๆๆคนคิดถึงตื่นได้แล้วพี่

26. เมื่ออาทิตย์ที่แล้วเห็นลากรถไปทำแล้วมั้ง

ตอนนี้อาการอ๊อดยังทรงตัวอยู่ ไม่มีการตอบสนอง

แต่การหายใจเริ่มดีขึ้นเป็นระยะ และหวังว่าอีกสักระยะนึง

อ็อดรถเหลืองของเราคงจะฟื้นขึ้นมาตามที่หมอได้บอกไว้

ยังไงก้อเป็นกำลังใจให้นะน้อง สู้ๆ แล้วกลับมาปกติในเร็ววัน

ขอบคุณทุกท่านแทนน้องอ๊อดด้วยนะคร๊าบ

27. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เป็นกําลังใจให้เต็มที่คับผม หายใวใวนะคับ

28. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    ยังไม่ฟื้นอีกเหรอ ไปบนกันดีกว่ามั้ง

29. jomjone

jomjone New Member Member

85
    1
    0
    ขอให้หายไว้ๆนะครับพี่

30. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    พระคุ้มครองนะครับ

ขอให้ดีขึ้นๆตามลำดับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้