ใครใส่ปัดหลัง b 14 บ้าง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย kob_tl, 11 มิถุนายน 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. kob_tl

kob_tl New Member Member

99
    5
    0
    อยากทราบว่าใครใส่ปัดหลัง b 14 บ้างครับ ต้องใช้อุปกรณือะไรบ้าง ร้านที่ติดตั้งเป็นร้านกระจกรถทั่วไปได้หรือไม่ ขอบคุณมากครับ

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ร้านกระจกรถยนต์ทั่วไป ติดตั้งกระจกหลังได้

ช่างไฟรถก็เดินไฟสวิท ปัดหลังได้

แต่สองร้านนี้มักจะไม่ได้อยู่ด้วยกัน

3. auy@b-14

auy@b-14 New Member Member

711
    38
    0
    เท่าที่รู้ก็พี่โจ้ครับ เดี๋ยวแกคงมาตอบให้ ...

4. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    นอกประเด็นหน่อยนะค้าบ

คุณกบสั่งอุ้มท้ายไว้ก้อติดต่อกลับมาหน่อยนะค้าบไม่ใช่เงียบหายไปเลย

ของมานานแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้