ถ้างาน All Thailand กับ Souped Up Thailand Record จัดพร้อมๆกัน พวกเราจะทำรถกันยังไงอ่ะคับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย ALIGE, 10 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ALIGE

ALIGE New Member Member

1
    0
    0
    ถ้างาน All Thailand กับ Souped Up Thailand จัดพร้อมๆกัน

พวกเราชาว Drag Racing จะทำและเตรียมรถกันยังไงอ่ะคับ

จะปรับเปลี่ยนรถให้ถูกต้องตามกติกา ทันงานที่จัดทีหลังหรือเปล่า

ในเมื่อ กติกา คนละอย่างกัน เราจะทำยังไงกับรถเราดี ขอความเห็นหน่อยคับ

:cry: :cry: :cry:​

2. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    เราสามารถเดินไปบอกเขาว่า เอาเหมือนกันจะได้ไหมครับ ??????????????????????????????????????555555

3. คงไม่มั๊งครับ เพราะจัดที่คลอง 5
    หรือว่าจะจัดสองงาน ในวันและเวลาและที่เดียวกัน
    จะได้คูณสองไปเลย

4. น่าจะจัดคนละเดือนไม่มีปัญหาด้วย
    งานใหญ่ทั้งสองจะได้มีรถแข่งและคนไปชมเยอะๆครับ

5. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    อันไหนจัดที่คลอง 5 ก็ไปอันนั้น เพราะสะดวกกว่า

6. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    เหมือนกันกับข้างบนครับ
    เพราะบ้านใกล้

7. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    คลอง 5 ด้วยคนครับ

8. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    ถ้าจัดเดือนเดียวกันคงลำบาก

กติกาไม่น่าจะต่างกันมากนะครับ อาจจะมีตุกติกนิดหน่อย พอแก้ไข้ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้