ขอถามเรื่องชุดแต่งรอบคัน ing+1 ของ GE ครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย fote, 10 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fote

fote New Member Member

2
    0
    0
    1. พอดีจะไปแต่งรอบคันของ ing+1 ครับ
    อยากได้กระโปรงสีขาวด้วยครับ
    ไม่ทราบว่ามีที่ไหนแนะนำบ้างครับ

2. ช่วยแนะนำล้อแม็ก+ท่อให้ทีครับ

3. โช๊คนี่จำเป็นต้องเปลี่ยนไหมครับ

ป.ล. ของเทียมก็ได้ ได้ของแท้ยิ่งดีครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มิถุนายน 2010
  2. fote

fote New Member Member

2
    0
    0
    ขออนุญาตดันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้