ไฟ ZENON

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย PORVIOS, 18 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PORVIOS

PORVIOS New Member Member

129
    1
    0
    อยากทราบว่าเพื่อนมีปํญหา ว่าไฟมันไปแทงตาชาวบ้านเปล่าครับ
    ขอถามอีอย่าง ตำรวจ จับไม่คับ ของผม15000k ออกฟ้าหน่อย
    ขอบคุณ:( :rolleyes:

2. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    เพื่อนผมยังไม่เคยโดนเหมือนกันคับ แต่มันเคยโดนไฟเหลือง ตรงนั้น 500 ต่อเหลือ 300คับ

3. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    ซีนอนนี้ยังไม่เคยเจอแต่ไฟเหลืองนี้ดิคร๊าบบบโดนแน่ๆๆๆเลยคร๊าบบบบบบบบบบผมเจอด่านทีไรปิดไฟผ่านด่านปะจำเลยคร๊าบบบบเสียวๆๆเหมือนกาน

4. PORVIOS

129
    1
    0
    คุณบอยรถแต่งสวยดีคับ กระจกข้างซื้อที่ไหนครับเท่าไร กำลังสนใจอยู่
    [email protected] ปอคับ

5. Boy JazzZA

295
    2
    0
    อิอิอิ:D กระจกนี้ทรง vision นะคร๊าบบบซื้อที่ร้าน ccr นะคร๊าบบ 3500 คร๊าบบบผมว่าจะไปหุ้มเคลฟล่าร์แล้วนะคร๊าบบ....อิอิอิ:D

6. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    ชักจะหล่อเกินป่ายแล้วนะคับคุงบอย:D

7. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    วันนั้นเห็นรถ คุณปอวิออส สวยมากเลยครับ แรงด้วย กดทีหาเลยครับ ตามไม่ทันเลย เซ็ทโบมารึป่าวครับ

8. PORVIOS

129
    1
    0
    จะตามทันได้ไง พี่เดีย vigo เล่นเหยียบแซงพบสะหายเลย

9. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ว่าไปโน่น.....

10. Boy JazzZA

295
    2
    0
    อิอิอิ:D :D

11. NOTE...E30

NOTE...E30 New Member Member

1
    0
    0
    อยากรู้จัก พี่ปอจังเลยเหงบอกว่าแรงจังเลย

12. not...digital

not...digital New Member Member

1
    0
    0
    วันนั้นผมเห็นviosพี่ปอburnยางสวยมากๆครับทำไรมาบ้าง....

ปล. อยากรู้

13. PORVIOS

129
    1
    0
    เสี่ยน้อต ก็พูดไป ไม่ได้ burn พอดีเด็กมันจุดฟางเล่นข้างหลังรถ ควันมันเลยเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้