ใครอยากได้ชุดแต่งไฟเบอร์สเกตข้างกับลิ้นหน้าทรงโรงงานบ้างครับ (รูปมาแล้วคับ)

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย sky&ska, 5 มิถุนายน 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    ใครอยากได้ชุดแต่งไฟเบอร์สเกตข้างกับลิ้นหน้าทรงโรงงานบ้างครับพอดีของผมมีสเกริตข้างอยู่2ข้างและลิ้นหน้าทรงที่มีสปอรต์ไล้ครับพอดีผมได้ช่างไฟเบอร์มาว่าจ%uะหางานอด0E34เรกครับราคาเเล้วแต่จำนวนที่สั่งอะครับและว่าจะทำฝากระโปรงไปเบอร์ของnxด้วยอเะครับเป็นงานก๊อปปี้นะครับ0893556346ครับหรือลงชื้อไว้เลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2010
  2. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    แล้วราคาประมาณเท่าไรเหรอครับ แล้วรูปทรงจะเป็นประมาณไหนครับ พอดีมือใหม่ครับ

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    กระโปรงไฟเบอร์ผมมี 1 อันครับ รกบ้าน
    ดูรูปในกระทู้ห้องอะไหล่ได้ครับ

4. sky&ska

101
    0
    0
    เดี๋ยวถ่ายรูป ต.ยให้ดูครับ

5. pump01

102
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ รอชมอยู่ ครับ

6. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    รอชมด้วยคนครับ

ถ้าได้ราคาเบื้องต้นก่อนก็ดีนะครับ 1 ชิ้น เท่าไหร่ 5 ชิ้นเท่าไหร่

7. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    จัดไปครับ เพื่อเพื่อนๆชาวNX

8. GoT_N

GoT_N New Member Member

30
    0
    0
    รอดูด้วย ขอราคาแบบ เอามาทำสีเองด้วยนะครับ

9. pump01

102
    0
    0
    อยากได้ จังเลยครับบบบบบบบบ

10. aoody_pp

aoody_pp New Member Member

6
    0
    0
    หวัดดีครับ
    ตามที่คุยกันนะครับ ถ้ายังไงช่วยแจ้ง ราคาค่า mold ด้วยครับ ผมจะทำรถช่วง ต้นเดือน กค.นี้
    เดี๋ยวผมจ่าย ค่า mold ก่อน หากใครสนใจเพิ่ม ค่อยมาเฉลี่ยจ่าย คืนให้ผม
    ขอบคุณครับ อู๊ด 081-6454297

11. sky&ska

101
    0
    0
    ครับพี่ที่ช้าเพราะว่าช่างตอนนี้ที่ร้านที่ทำอยู่มีงานเข้าเยอะอะครับเลยช้านิดนึงอะครับเลยบอกราคายังไม่ได้เดี๋ยวมันเเพงไปถูกไป

12. sky&ska

101
    0
    0
    มาเเล้วครับ ลิ้นหน้า และสเกิตข้างของnx ขอโทษที่ครับที่ให้รอนานครับเดีย๊วผมจะลงรูปให้อดตัวอย่งก่อนครับว่าหน้าตาเป็นแบบใหนแต่ราคา
    สเกิตข้างข้างซ้ายเเละขวาทำแบบเป็นสองชิ้นต่อเหมือนของแท้เลยครับราคา ต่อข้างถ้าไม่ถึง 10 ชิ้นอยู่ที่ราคาข้างละ1700 ครับ ถ้าสิบชิ้นขึ้นไป 1500 ครับ(หนึ่งข้างต้องใช้โมสองตัวครับ)
    ลิ้นหน้าแบบมีช่องสปอตไล้ถ้าไม่ถึง10ชิ้นอยู่1800 ถ้าเกิน10ชิ้น 1600 ครับ(อันนี้ต้องเสียเวลาเเต่งชิ้นงานเยอะครับ)
    มีเพือนๆพี่คนใหนต้องการลงชื่อไว้เลยครับตอนนี้ช่างกำลังดำเนินการเรื่องโมอยู่ครับไว้โมเสร็จมีความคืบหน้าจะเอารูปมาลงให้ดูครับ

13. sky&ska

101
    0
    0
    up up up

14. ScaRECroW

ScaRECroW Member Member

55
    5
    8
    ไม่ทำกันชนหลังด้วยเหรอครับ

15. bombebom

bombebom New Member Member

75
    0
    0
    อยากเห็นครับ ลงรูปให้ดูหน่อย สนใจ ขอบคุณครับ

16. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    น่าสนใจทั้งน้าน เหอๆๆ แต่ม่ะมีตังค์เหมือนเคย T T

17. sky&ska

101
    0
    0
    กำลังพยายามลงรูปครับลงไม่ได้

18. sky&ska

101
    0
    0
    ในรูปไม่ค่อยชัดเท่าไรอะครับเเละก็ยงไม่ได้ล้างรถเลยครับก็เลยดูเคร่อๆ

19. photo_boya

926
    0
    0
    ราคานี้รวมทำสีแล้วใช่ไหมครับ

เพราะที่เคยหล่อรวมๆกัน 10กว่าชิ้น ก็ประมาณ ชิ้นล1000 ครับ

20. sky&ska

101
    0
    0
    ไม่รวมครับก่อนอื่นต้องอธิบายก่อนครับเรื่องราคา
    1.สเกิ้ดข้างมันเป็นสองชิ้นชิ้นครับ(เหมือนของเเท้)เพราะนั้นมันต้องโดนโมต้นเเบบ2ชิ้นครับราคามันเลยดูว่าเเพงครับ
    2.ลิ้นหน้ามันเป็นชิ้นที่ไม่เล็กเลยครับราคาเลยดูแพงครับ
    หมายเหตุ.....เรซิ่นใช้ของเกรดดีครับมีความเหนียวมากครับบิดยังไม่แตกเลยครับ.........ราคาถ้าแพงไปขอโทษพี่ๆเพื่อนๆทุกคนด้วยครับเพราะว่าต้นทุนมาก็หลายบาทครับ
    ........บางที่ราคาค่อนข้างถูกครับแต่ว่าบางทีความยากง่ายของงานไม่เหมือนกันครับ................

21. spong_step

spong_step New Member Member

7
    0
    0
    สนใจครับ

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมการซื้อ
    เมล์รายละเอียดที่ [email protected]

22. sky&ska

101
    0
    0
    ใครสนใจลงชือไว้ได้เลยครับตอนนี้โมกำลังดำเนินการอยู่ใก้ลเสร็จเเล้วไม้น่าเกิน2อาทิตครับ(ลงชื่อเบอร์ติดต่ออีเมล์ไว้ครับ)ถ้าได้จำนวนคนเเน่นอนเเล้วจะสรุปเรื่องราคาครับแล้วจะได้คุยเรื่องมัดจำครับ......................สรุปจำนวนวันอาทิตย์ที่3ตุลาครับจะได้รีบดำเนินการ0893556346

23. aoody_pp

aoody_pp New Member Member

6
    0
    0
    ok ครับ
    ของพี่ 1 ชุด ---เสกิร์ต 2 ชิ้น
    ---ลิ้นหน้า 1 ชิ้น
    พี่อยากได้หางหลังด้วย ถ้ามีแบบบอกด้วยนะ
    ขอบคุณครับ พี่อู๊ด 085-3373094

24. sky&ska

101
    0
    0
    หางหลังยังไม่มีเเบบครับพี่....1 ชุดผ่านไปครับ

25. spong_step

spong_step New Member Member

7
    0
    0
    ชุดแต่งNX

จอง 1 ชุดครับ
    [email protected]

26. sky&ska

101
    0
    0
    2 ชุดแล้วครับ

27. seisei

seisei New Member Member

1
    0
    0
    ขอจอง1ชุดครับ
    อนุชา
    081-555-6269
    [email protected]

28. sky&ska

101
    0
    0
    3ชุดเเล้วครับ...

29. sky&ska

101
    0
    0
    ตัวโมใก้ลเสร็จเเล้วครับถ้าโมเสร็จเเล้วจะเอารูปมาลงเเสดงความคืบหน้าให้ดูกันอะครับ

30. photo_boya

926
    0
    0
    ตัวที่ถ่ายโชว์ไม่ทราบว่าเป็นของแท้ หรือไฟเบอร์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้