เรื่องเศร้าที่สุดในชีวิต...ราชประสงค์....พรีมีร่า

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLUEprimino, 24 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    สั้นๆ ง่ายๆ เลยครับ

จำใจต้องยอมปล่อยมือเจ้า P11 แล้วครับ แฟนผมไปหุ้นกับเพื่อนทำร้านเสื้อผ้าในสยาม
    คงไม่ต้องบอกนะครับ ว่าเกิดอะไรขึ้น

หมดครับ...หมดจริงๆ.......

จำเป็นแล้ว.....จำต้องทน.....จำต้องจาก......

330,000 ให้ทั้งหมดที่มีครับ

ขอบคุณ พี่น้องชาวไทย
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

2. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ทำใจอยู่นานครับ.....

3. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    แงๆๆๆๆ ท่อไอดีกะคลัทซ์ผมจะไปอยู่กะคนอื่นแล้วหรอออออออ
    แยกขาของมั่งป่าวววววว
    อยากได้เบาะอ่ะ เดี๋ยวเอา SR3 ไปแลกนะ ^^

4. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    และแล้ววันนี้ก็มาถึงจนได้

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เสียดายจังครับพี่ป๊อป

6. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เสียใจด้วยครับ พี่

7. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ พี่ป๊อป

8. SolidKK

SolidKK New Member Member

34
    0
    0
    ขอให้ได้คืนทุนกลับมาเร็วๆ ครับ และก็ทำมาค้าขึ้นกว่าเดิม ยังงัยซะ คิดว่าของเหล่านั้นยังไม่ใช่ของๆ เรา น่าจะมีของของเราที่ดี และยิ่งใหญ่กว่านี้รออยู่ข้างหน้าครับ เป็นกำลังใจให้คนตั้งหน้าตั้งตาทำมาหากินครับ ดีกว่าไปเรียกร้องไร้สาระ แล้วอันธพาลให้ชาวบ้านเค้าเดือดร้อน ...... เมื่อไหร่สังคมไทยจะสงบสุขซะทีนะ T-T

9. phisit1999

phisit1999 New Member Member

67
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

รถท่านเป็นรถเทพในคลับใครได้ไปไม่ต้องทำไรแล้วมีครบๆ

10. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ถึงเวลาจำเป็นก็ต้องยอม น่าเสียดาย

11. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    เสียดายเป็นบ้าเลย.....เสียใจด้วยครับพี่

12. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    เศร้าด้วยคนหว่ะพี่
    เอา ลองไปถา สาขา อ้อมน้อยดิ บอกว่า อยากได้ ตังค์ สามแสน
    เอา ที่ผ่อนบ้านไปแล้ว มาใช้ได้ป่ะ
    ผมว่าได้น่ะ
    ปล.ไม่ต้องอ้างผมแล้วนะ ผมไม่ได้อยู่ SCB แล้ว

13. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    นอกจากทำให้คนเกือบทั้งประเทศเสียความรู้สึก...ยัง...ยังไม่พอ...ยังสร้างความสูญเสียแบบไม่น่าจะเสียอีก...

มันได้อะไรขึ้นมา...ไหนบอกว่าเรียกร้องเพื่อคนจนไง...แล้วเป็นไง...มีแต่คนจนทั้งนั้นที่รับเคราะห์...ลืมตาดูมั่ง...

ช่างทำตัวเป็นไพร่...ได้อย่างที่ประกาศตัวเองซะจริง ๆ ...

เสียใจด้วยครับ...ท่านป็อบ...

14. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    อ้าว...ยังนึกห่วงอยู่ว่าเพื่อนๆสมาชิกที่อยู่กรุงเทพฯจะเป็นงัยกันมั่ง?..ใครจะโดนหางเลขมั่ง?....คุณป๊อบโดนพ่วงด้วยเลย....ก็ไม่เป็นรัยนะครับ....ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ....กรุงเทพฯยังมีทำเลทองอีกเยอะแยะ...ค่อยๆขยับขยายไปนะครับ.........ผมว่าเอาไปจัดไฟแน๊นซ์ใหม่ดีกว่ามั้ยคุณป๊อบ.....น่าจะได้ซักหลักแสนเหมือนกันนะ......อย่าขายเลยนะ

15. nop_per

nop_per New Member Member

28
    0
    0
    ลองทางนี้ดูครับ จะได้ไม่ต้องขายสุดที่รัก http://www.smebank.co.th/detail_act.php?news_id=448
    sme bank เค้าปล่อยสินเชื่อ สำหรับผู้ประสบภัยจากเหตุการณ์จลาจล ลองดูครับ ฟ้าหลังฝนมันสดใสเสมอ เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ

16. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ทำไมมีแต่ คนเชียร์ให้เก็บไว้ อ่ะ

ขายเลยพี่

ขายเลย

17. bfouteen

bfouteen New Member Member

100
    0
    0
    ขอเชียร์ให้เก็บไว้ครับ

18. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    มันจัดได้เท่าไหร่อะพี่ป๊อป

19. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ขายเลยพี่ขาย เลย จะได้ ไม่มีตัวแรง

ขายไปแถมตำแหน่งประธานไปด้วย

ถ้าไม่เอาตำแหน่งลดให้ ห้าหมื่น

ขายเลย ขาย ขาย

พี่ไม่ขาย เด๋วผมขายเอง อิอิอิ

20. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    น่าเสียดายจังเลยพี่ป็อป ทั้ง เงิน เวลา และใจ ที่ทุ่มลงไป ไอ้ที่อยู่ใต้ฝากระโปรงพี่ผมว่าซื้อพีมีร่าได้อีกคันได้เลยนะนั่น ของแต่ละชิ้นกว่าจะหามาได้ แต่ไม่เป็นไรพี่ชีวิตเริ่มใหม่ได้เสมอ คราวหน้าขอเห็นขับหลังสัก500ม้านะพี่..........อิอิ

21. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    อืมมมมม ถอดเคื่องเก็บไว้เผื่อขายไอ้ตูนดีกว่าพี่ เดี๋ยวเคื่องตัวนี้ของมันก้อพังแล้ว พี่ว่า 20ไม่โบออโต้ขายดีก่า ราคาไม่ต่างอิอิ

22. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    เอาเลยตูน
    น่าเสียดายจังพี่ป๊อป

23. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    โอ๊ย เก่ง มาก เยี่ยม ยอด ถูก ต้อง โดนใจ 555+

แช่ง กัน จิงๆ เลย 55+ ถ้าวันไหนพังจะโทรบอกคนแรกเลยดีปะพี่วิน

24. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    คุณป๊อบครับ.......อยากเห็นรถคุณป๊อบอีกครั้ง...ผมก็เลยขออนุญาติเปิดกระทู้มี้ตติ้งของเดือนมิถุนายน2553ซึ่งก็เป็นเสาร์ที่ 12 มิถุนายนนี้....คือไม่รู้ว่าคุณป๊อบตัดสินใจยังงัย...แต่ถ้าจะขาย...ก็อยากให้สมาชิกคลับของเราเป็นเจ้าของคนต่อไปมากกว่าคนอื่นน่ะนะ...ซึ่งสมาชิกน่าจะหลายท่านอยู่ที่ยังไม่เคยเห็น...ก็เลยอยากจะเชิญชวนมาพบปะพูดคุยหรือเผื่อจะมีทางเลือกอื่นให้กันและกัน.....(ผมก็ยังไม่เห็นป๊อบจูเนียร์เหมือนกันนะ...ชวนแฟนกับลูกไปด้วยนะครับ)....จะสะดวกมั้ยครับ?

25. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    พี่ป๊อป ไปป่าว พี่โจ ชวน

26. silver dragon

580
    2
    0
    หรือว่าจะไปปราจีนบุรี...พอดีวันเสาร์ที่ 12 มิถุนายน โชว์รูมผมจัดงานNissan Road show 10.00-17.30 น.มีไมเคิ่ล ตั๋ง กับ ไผ่ พงศธร อาหาร+เครื่องดื่ม ฟรีตลอดงาน...อิอิอิอิ........ค้างซัก1คืนล่ะแจ่มเลย...เย็นก็ขึ้นเขาใหญ่หรือจะไปนอนนครนายก.....แต่ถ้าหลายท่านไม่สะดวกก็ที่กรุงเทพฯเหมือนเดิม...เดี๋ยวเย็นผมตามไปเองครับ

27. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    น่าเสียดาย ทำมาเยอะ ผูกพันอีก เสียดายยยยยอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้