ใต้ท้องรถ Celica

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Mr.P, 8 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.P

Mr.P New Member Member

10
    0
    0
    มีใครรู้มั้งมั้ยครับว่าชิ้นนี้เรียกว่าอะไร

เป็นของแต่งหรือว่าอะไหล่มาตราฐานครับ?

2. Aey Celica

Aey Celica New Member Member

94
    0
    0
    น่าจาเป็นเหล็กกันโคลงนะครับ
    ไม่ชัวร์อ่ะครับ

3. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
    น่าจะอย่างที่เอ๋ว่านะครับ มีทุกคัน เดิมๆ

4. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    น่าจะเป็นของเดิมๆติดรถนะครับ :)

5. Aey Celica

Aey Celica New Member Member

94
    0
    0
    ไอ้เหล็กแดงๆนั่นทำให้คิดถึงโฆษณาของ Nissan Frontier อ่ะครับ :)

6. Mr.P

10
    0
    0
    เหมือน Frontier นี้ฟังแล้วรู้สึกแปลกๆนะครับ :eek:

7. fair500

fair500 New Member Member

42
    1
    0
    กันโครงหน้าครับ ของธรรมดาครับ ชุดนี้มีของ แต่ง ของ trd กับ cusco กับ gab ครับ อิอิ

8. yokina

yokina New Member Member

2
    0
    0
    น่าสนใจดีนะคับ แต่ว่า ใต้ท้องรถเนี่ยย ไม่ทราบว่าเอามาขาบรึป่าวคับ อิอิ

9. Mr.P

10
    0
    0
    ไม่ได้เอามาขายครับ ช่วงนี้มีแต่ซื้อลูกเดียว ว่าแต่ใครมีกันโครงแต่งอยากขายมั้ยครับ?

10. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    อยากได้ Lower arm bar อ่ะครับ ใครมีมั่ง :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้