ผมไปดูมาแล้วที่ศูนย์ฮอนด้าตัวใหม่ล่าสุด

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย seila4club, 14 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    สวัสดีครับ ไม่ได้เจอกันนานหลายปีแล้วครับ ชาว RCW
    ผมไปดูมาแล้วที่ศูนย์ฮอนด้า รถนั้นออกมาแล้ว ดูใหญ่ขึ้นและกว้างด้วย แต่ภายในเท่าเดิมนิดหน่อย น่าสนใจดี แต่เครื่อง 1.5 ยังไม่เข้ามา รออีกเดือนเมษาครับ เพราะ 1.8 ออกไปก่อน ที่หลัง รอ 1.5 เทอร์โบ จะเข้ามาอีก....^_^

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ถ้าอยากจะมันส์ก็รอ 1.5 Turbo นะ

หวังว่า Civic รุ่นนี้จะปลุกกระแสการตกแต่งทั้งความสวยและความแรงขึ้นมาอีกครั้ง หลังจากเงียบเหงาจากรุ่นที่ผ่านมา

3. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ตอนแรกดูแปลก พอเริมคุ้นก็โอเคนะ

4. KoK@KU-MU

KoK@KU-MU New Member Member

17
    0
    1
    สวยๆ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้