รบกวนทุกท่านเข้ามาอ่านด่วนครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย nOxIeS, 14 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ไฟล์แนบพวกเพลง หรือไฟล์ทุกชนิดที่มีลิขสิทธิ์ กรุณาอย่าโพสลงในเว็บบอร์ดนะครับ เพราะเดี๋ยวมีปัญหาเรื่องลิขสิทธิ์โดยเฉพาะพวก MP3 ให้ใช้เว็บฝากไฟล์แทน แล้วเอาลิ้งค์มาวางให้โหลดนะครับ

แต่ทางที่ดีอยากให้ทุกคนเอาไฟล์ไปฝากไว้ที่เวปด้านล่างนี้แล้วค่อยเอาลิงค์มาให้โหลดกันดีกว่านะครับ จะได้ไม่ทำให้เซิฟเวอร์ของเรซซิ่งเวปทำงานหนักด้วย เพราะทุกๆวันนี้มันก็หนักอยู่แล้ว แบ่งเบาอันไหนได้ก็ช่วยๆกันนะครับ จะได้เปิดกระทู้กันโหลดเร็วๆ

เนื่องจากมีหลายเวปที่โดนปิดไปเพราะเรื่องนี้ จึงอยากจะขอความร่วมมือกับเพื่อนพี่น้องทุกคน ให้ช่วยกันปฎิบัติตามนิดนึง เพื่อเวปนี้จะได้อยู่กับพวกเราไปนานๆครับ ขอบพระคุณ...

ที่ต้องบอกแบบนี้ก็เพราะว่า ในหมวดนี้เปิดให้เป็นสาธารณะ ใครๆก็สมารถเข้ามาดูได้ ไม่ต้องสมัครสมาชิกก็เข้ามาดูได้ จึงไม่อยากให้โพสไฟล์ต่างๆลงในบอร์ดโจ่งแจ้งแบบนี้ อนาคตสมาชิกเยอะๆ อาจจะให้หมวดนี้เป็นเฉพาะสมาชิกเท่านั้น ก็อาจจะอนุญาติให้โพสลงในนี้ได้

ตอนแรกผมได้คุยกับพี่เก่งไว้ว่า กระทู้เก่าๆที่โพสกันเราจะไม่ไปยุ่งจะไม่ไปลบ เว้นเสียแต่ว่าถ้ามีบุคคลใดแจ้ง Report เข้ามาก็ต้องลบไปตามระเบียบ ฉะนั้นถ้ากระทู้ใดของใครหายไปก็ไม่ต้องแปลกใจนะครับ แสดงว่ามีคนแจ้งมา ต้องทำตามหน้าที่ :D

* จากที่ดูๆมายังเห็นคนโพสแนบไฟล์ที่บอร์ดอยู่เลยนะครับ ถ้าโดนลบทั้งกระทู้ห้ามโวยวายนะ ถือว่าโพสไว้นานแล้ว ไม่ใส่ใจที่จะอ่านกันเอง

แก้ไขล่าสุด: 4 พฤษภาคม 2007
  2. bonus_good

bonus_good New Member Member

243
    1
    0
    รับทราบแล้วขอรับ

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad:

4. msuke

msuke New Member Member

7
    0
    0
    คับทราบคับ

5. Tanwa1234

Tanwa1234 New Member Member

2
    0
    0
  6. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    รับทราบคับ ฝากเพื่อนๆ ช่วยทําตามด้วยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้