ไม่ค่อยได้เข้า ไม่ได้แปลว่า เลิกคบ Click Club นะจ๊ะ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 8 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    1. งานเยอะๆ + เว็บช้าไม่ทันใจวัยรุ่น 30 up อย่างผม :cool:
    2. อยากไปนั่งกินข้าวกับพี่ๆน้องๆในคลับจังเลยครับ
    3. ขอสแดงความเสียใจกับพี่เก๊าด้วยเรื่องพ่อนะครับ ขอโทษทีครับไม่ได้ไปร่วมงาน
    4. ผมยังจำทุกคนได้น๊า ไม่ลืมๆ บางคนผมโทรไปหาไม่รับด้วย (กลัวอะไรวะน้องเอ้ย)
    5. รักทุกคนนะครับ ( หมอนวด กะเพื่อนในคลับ ผมตอบแบบไม่คิดเลยครับว่า หมอนวดแน่นอน :p )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 พฤษภาคม 2010
  2. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ยังอยู่ สบายดีครับ รักคลิกเหมือนเดิม

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    จัดมาเลย ครับ รออยู่ ยังใช้อยู่ จ้า

4. juntcivic

1,549
    34
    0
    ผมก็พึ่งล้างเมื่อวานนี้เองครับ หลังจากไม่ได้ล้างมา 2 เดือน

5. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ผมกลับมาแล้วคับ หายไปพักนึงเนื่องจากเรียนซํมเมอร์
    แล้วอาทิตที่แล้วก็รถชนคับ พักซ่อมรถอยุ่3-4วัน ตอนนี้สบายดีแล้วคับ

คิดถึงทุกคนคับจุ๊บๆ

6. juntcivic

1,549
    34
    0
    เก่งติดหญิง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้