ขอถามเกี่ยวกับ GTA san andreas ช่วยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย DATO, 7 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DATO

DATO New Member Member

6
    0
    0
    คือว่าผมโหลด โปรแกรมลงรถมาแล้ว แล้วก็รถ แต่ลงไม่ได้ มันบอกว่า san andreas could not be detected please specify the direcfory where the game is installed.

ใครรู้ได้โปรดกรุณาที่ครับ

2. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    ก่อนแรกต้องรู้ก่อนครับว่าลงเกมเป็นเวอร์ชั่นเต็มหรือป่าว (ลองเข้าไปเล่นดูว่าอะไรมันขาด ๆ บ้าง ฉากบ้างฉากหายไปหรือป่าว หรือว่าเวลาขึ้นรถแล้วไม่มีเสียงวิทยุ) ถ้าเป็นตัวเกมเวอร์ชั่นเต็มจะลงได้ครับ

อีกคำถามครับ ใช้โปรแกรมอะไรลงรถครับ GGMM หรือ IMG Tools

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:30:53 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:30:38 ----------

ก่อนแรกต้องรู้ก่อนครับว่าลงเกมเป็นเวอร์ชั่นเต็มหรือป่าว (ลองเข้าไปเล่นดูว่าอะไรมันขาด ๆ บ้าง ฉากบ้างฉากหายไปหรือป่าว หรือว่าเวลาขึ้นรถแล้วไม่มีเสียงวิทยุ) ถ้าเป็นตัวเกมเวอร์ชั่นเต็มจะลงได้ครับ

อีกคำถามครับ ใช้โปรแกรมอะไรลงรถครับ GGMM หรือ IMG Tools

3. DATO

6
    0
    0
    มีตรับเสียงวิทยุมี แล้วถ้าไม่ไช่เวอชั่นเต็มอารัยมันฟ้องครับ คือ ผมใช้ โปรแกรม mod instell 1.1 ลงครับ อยากเล่นโครตมาก

4. DATO

6
    0
    0
    เมลมาก็ดีนะครับ กรุณาที่ครับ อยากเล่นมากๆ ผมชอบรถอ่ะ อิอิ

5. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    [email protected] แอดมาละกันครับ ^ ^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้