เงียบจังเลยเนอะ ช่วงนี้

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 6 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เนื่องด้วยหลายๆคนในนี้เริ่มทำงานกันแล้ว เวลาก็ไม่ค่อยมี

และ ผมต้องขอโทษทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วย ที่ผมเงียบๆไป ไม่ได้ทำอะไรให้มันมีการเคลื่อนไหวเลย

เนื่องด้วย เป็นช่วงมรสุมของชีวิตจริงๆ ปัญหามากมายเยอะแยะไปหมด เวลาก็ไม่ค่อยมี รถพังจอดเป็นเดือนยังไม่มีเวลาซ่อมเลย

ดังนั้นถ้าท่านใดในที่นี้ มีกิจกรรมอะไรดีๆ คิดอะไรออก ก็ลองๆเสนอมานะคับ

ตอนนี้ผมไม่ค่อยมีแรงทำอะไรสักเท่าไหร่อ่ะคับ ยังไงถ้าจะให้ มิโนริ อยู่ต่อไป เราคงต้องช่วยๆกันแล้วล่ะคับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านคับผม

2. BaT

BaT New Member Member

33
    1
    0
    มิตติ้งชิลๆริมทะเลไปเย็นกลับเช้า ดีป่าวเพื่อน

3. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    เราไปเที่ยวกันที่ทะเลก็ดีนะเอาแบบที่มีที่จอดรถไดไม่ต้องเอารถไปหมดทุกคนหรอก
    เอาแบบคันที่ไปได้เยอะๆแล้วหารค่าน้ำมันกันดีกว่า
    มีตติ้งไม่จำเป็นต้องเอารถมาอวดกันไม่ใช่หรอกแค่ได้พบปะสังสรรค์กันก็พอแล้วนะ
    เอาเป็นบางแสนใกล้ๆดีมั้ยปัญหาชีวิตดับด้วยสุรา
    บางทีอาจจะแค่ช่วงเวลาข้ามคืนก็ยังดีนะว่ามั้ยใครสนใจก็นัดเลยโอเคป่าว

4. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    รออยู่ครับ
    อิๆๆ

รออยู่ไปด้วย ยังไง เมื่อไหร่ ที่ไหนก็ได้ .....คิดถึงบรรยากาศเก่าๆแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้