@@ ถ้ามีการจัดงานแข่งขันรถยนต์ drag ที่ สนามพีระ พัทยา ชลบุรี พวกพี่ๆท่านๆว่าดีกันไหม พอดีพวกพี่ๆผมเ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย FUCKTONG, 30 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    หนับหนุน ฮับ

2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เรื่องเวลาทางผู้จัดอาจไม่เน้น คิดว่าแค่ขำๆ แต่ผู้แข่งไงครับ เน้นอยากได้เวลาสวยๆ เต็มเหนี่ยว ถ้า402เมตร ระยะเบรคกับแทร็คไม่รองรับแน่ๆ 201เมตรก็น่าสนใจครับ

3. FUCKTONG

FUCKTONG New Member Member

25
    0
    0
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ผมว่ายังงั้นหละครับ อยากให้แข่งกันพอขำๆ แต่พอเอากันจิงๆ หละผมว่าใส่กันเต็มเหนี่ยว ไม่มีใครยอมใครกันแน่ครับ เอาหละครับงานนี้มีมันชัวร์ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

4. รอละกันคับ รอวันจัดจริงจะไปเยี่ยมชมคับ

5. FUCKTONG

FUCKTONG New Member Member

25
    0
    0
    ว่ายังไงกันครับพี่น้องงงง

6. auma3120bo

auma3120bo New Member Member

32
    1
    0
    เห็นด้วยอีกเสียงคับ ^^
    ละแวกนี้รถซิ่งเยอะมาก ดีเซลโบก็เยอะ ที่ๆเล่นกันทุกวันนี้ก็มืดเหลือเกินกระบะออกกันที4-5คัน โดนควันเข้าไปก็มองไม่เห็นอะไรแล้วคับ
    ยกกันมาเล่นในสนามแบบเมื่อก่อนดีกว่าคับมีไฟสว่างๆ ไม่ต้องยืนข้างถนนให้เสียวเล่น 555+

7. FARR_AE92

FARR_AE92 New Member Member

106
    5
    0
    มาตามข่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้