REVIEW :: ฝากระโปรงหน้า CIVIC 01-03 แบบไร้คิว (สวยอ่ะ)

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 27 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    ขอบอกตามตรงครับว่าชอบมากๆ สำหรับกระโปรงหน้าสำหรับ CIVIC 01-03 แบบไม่มีคิวชิ้นนี้ ปกติแล้วฝากระโปรงหน้าของ CIVIC 01-03 จะมีคิวฝากระโปรงหน้า ซึ่งก็เป็นที่ทราบกันดีว่าถ้าจะถอดออกแล้วฝากระโปรงหน้าจะมีรูไม่สวยเลย ซึ่งถ้าเป็นของ 04-05 สบายมากๆ เพียงแค่ว่าเชื่อมปิดรูแล้วทำสีก็เสร็จแล้ว แบบอิจฉา มานาน แฮะๆ ดังนั้นเลยจำเป็นต้องใส่กันต่อไป แต่สำหรับชิ้นนี้ เป็นฝากระโปรงหน้าที่ทางเจ้าของได้นำไปดัดแปลงโดยที่มีการหาเหล็กมาเชื่อมปิดและตกแต่งสีใหม่

ขอบอกว่างานดีมากๆ เลยครับ ทำที่ไหนมาเนี้ย เลยเอามาเขียนให้ได้อ่านได้ดูกันครับ สวยจริงๆ ก่อนเลยต้อง ขออนุญาติเจ้าของรถมานะที่นี้ด้วย ที่ถ่ายรูปมาเขียน Review ครับ

เอาล่ะครับ ไม่ต้องอ่านกันมากมายมาดูความเรียบร้อยของงานกันดีกว่า เพื่อว่าจะเป็นแนวทางของอีกหลายๆ คนที่จะเอาไปทำกันต่อครับ

ดูงานใต้ฝากระโปรงดิเรียบร้อยมากๆ งานดีสุดๆ

เอาล่ะครับ ลองดูกันมาพอควรแล้วที่เหลือก็พิจารณากันต่อแล้วกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้