????????

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLUEprimino, 26 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    คิอว่าเมื่อกี้เจ้ากอล์ฟ โทร.หาผม แล้วบอกว่า มีเรื่องเกิดขึ้นในบอร์ด โดยที่แฟนผมเข้ามาโพสอะไรๆซึ่งไม่เป็นผลดีกับสังคมในบอร์ดเรานี้ ผมเองก็ยังไม่ทราบเรื่องราว จนกลับบ้านมาเปิดอ่านก็ไม่มีกระทู้แล้ว เพราะผมบอกให้กอล์ฟ ลบไปเลย ก็เลยได้ถามที่แฟนผมว่ามันเกิดอะไรขึ้น.....

อันดับแรก ผมต้องขออภัย ถ้าทำให้บอร์ดดูวุ่นวาย และเป็นกระทู้ที่ทำให้เกิดภาพลบกับบอร์ดแห่งนี้
    อันดับ2 ส่วนหนึ่งผมเข้าใจแฟนผมนะ ว่าเค้าคิดยังไง ผมเองเป็นคนกลาง นี่ก็แฟนผม เค้าก็มีหน้าที่เป็นแม่บ้านให้ผม เรื่องเงินๆทองๆ หนี้สิน ต่างๆ ผมจะไม่ปิดแฟน แฟนจะรู้ทุกเรื่อง ที่เหลือ ผมให้เกียรติเค้าเป็นคนบริหารจัดการเงินมนครอบครัวผม ผมมีหน้าที่ทำงาน หาเงินไป ก็เท่านั้น
    อันดับ 3 ส่วนในบอร์ดแห่งนี้ ผมเองถึงจะได้รับเกียรติว่าเป็นประธาน อะไรต่างๆก็แล้วแต่ แต่ผมก็คิดว่า ทุกคน คือ พี่ น้อง ทั้งนั้น ให้เกียรติซึ่งกัน ช่วยเหลือซึ่งกันและกันมาตลอด และตลอดระยะเวลาที่ผมอยู่ในคลับแห่งนี้มา ปีนี้ ปีที่ 7 แล้ว ทุกคนที่รู้จักผม จะเข้าใจนิสัย ผมดีทุกคน ฉะนั้น ไม่ว่าจะน้องคน ไหน พี่คนไหน มีปัญหาเรื่องอะไหล่ ของแต่ง ต่างๆ ยินดีให้ความช่วยเหลือ ส่งต่างจังหวัด ขับไปให้ถึงบ้าน จนถึงเอาไปใช้ก่อนค่อยว่ากัน ก็ไม่เคยมีปัญหาใดๆทั้งนั้น จนมีมาเคสนี้นั่นแหละ แต่ผมไม่ขอเอ่ยถึงแล้วกัน
    อันดับ 4 อาจจะเป็นที่ผมเคย ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดสักเท่าไหร่ ไม่ค่อยมีเวลาไปมีตติ้งเหมือนเดิม จึงเกิดช่องว่างให้เกิดปัญหานี้ขึ้นมา

เรื่องต่างๆนี้ ก็ขอให้ยุติที่กระทู้นี้นะครับ หวังว่าทุกคนที่ได้เข้าไปอ่านกระทู้นั้นที่มีปัญหา คงเข้าใจมูลเหตุดังกล่าว และไม่ถือโกรธแฟนผมที่เข้ามาโพสในกระทู้ดังกล่าวนะครับ

พี่ป๊อป,ป๊อป,คุณป๊อป คนเดิม

2. Kiat nissan

Kiat nissan New Member Member

112
    0
    0
    ทุกอย่างแก้ไขได้เสมอ

3. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ผมว่าบุคคลนั้นคงได้รับรู้เรื่องราวไปแล้วไม่ว่าจะอ่านเองหรือเพื่อนไปบอก เค้าคงรีบดำเนินการ แก้ไขปัญหาที่เกิดขึ้นให้กับทางพี่ป็อปแล้วแหละคับ คลับนี้มีแต่ความเอื้ออาทรกันจนบางที เอ็นดูเขา เอ็นเราขาด ก็มีมาเยอะ ขอให้น้องคนนั้นรีบเคลีย์เรื่องราวให้จบโดยไว อย่างปล่อยให้ยืดเยื้อ พี่ป็อปเค้าคุยง่าย แต่ขอให้แสดงเจตนาอย่างจริงใจ พี่เชื่อว่าทุกคนก็จะเข้าใจ รู้จักกันมานาน ก็อยากให้มิตรภาพยืนยาวต่อไป แต่ถ้าน้องไม่ได้ยิน ไม่ได้เห็นกระทู้ก่อนนี้ ก็พยายามหาข้อมูลดูนะครับ ผู้หญิงคิดต่างกับผู้ชายนะครับ ระวัง!!

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ยกเลิก ประกาศ สถานการณ์ฉุก..อาเฉิน

ขอให้บอร์ด กลับสู่สภาวะปกติได้

ขอบคุณ พ่อ แม่ พี่ น้อง ชาว pp คลับทกคน

สวัสดีครับ

5. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ไม่รู้เรื่องอ่ะ แต่ไม่มีอะไรหรอกมั้งครับพี่ป๊อบ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆกันทั้งนั้น เป็นกำลังใจให้ครับ จุ๊บๆ ^_^

6. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    รักนะจ๊วบๆ

7. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    มีเรื่องอะไรก้อไม่รู้..แต่ยังไงก้อ..เอาเถอะ..

รักกัน..รักกัน..:D:D:D

8. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ว๊า..เข้ามาช้า...แถมไม่ได้เข้าบอร์ดนี้ซะนาน...มีอะไรกันอ่ะ...อ๋อ..จบแระ จบแระ...เหมือนเดิมใช่มะ...งั้นก็..เอ้า...ชนนนนน...วิ้วว ๆๆๆ

9. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ไม่รู้เหมือนกัน....ไม่ค่อยได้เข้ามา...แต่เด๋วนี้เว็บนี้เร็วขึ้นมากแล้วเนาะ...แต่ก่อนโหลดช้ามั่กๆ.....ดีใจครับที่บ้านนี้ดีเหมือนเดิมแล้ว.....555555.........
    เรื่องซื้อขายของก็ขอให้เรียบร้อยด้วยดีนะคร้าบ..........สมาชิกที่ขายของให้สมาชิกด้วยกัน...ผมว่าก็ราคาพิเศษแล้วนะครับ....ไหนจะสละเวลาไปหา..ไปส่ง...ไปต่อรองร้าน...ค่าน้ำมันค่าโทรศัพท์อีก.....คนซื้อน่าจะเห็นใจกันนะครับ

10. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ขาดอีกอันพี่ ยอมลงทุน ยอมเสียเวลา ทุ่มเททำให้ และ ยินดีที่จะไปส่งถึงที่ น่าจะ .................

เอาไปสิบกะโหลกเลยหวะพี่โจโดนใจครับ

พี่โจหลายเรื่องถ้าผมไม่ได้พี่เรื่องทำสีเรื่องประกันนะพี่ ผมโดนฟันหัวแบะอะ

11. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ไม่เป็นรัยเพื่อนเด็กแนว...555555.....อ่านแล้วงงว่ะ......เด็กแนว....5555........สิบกระโหลกมันหมายถึงรัยฟระ?????...พี่มันเด็กภูธรง่ะตูนเอ๊ย....สอนหน่อยเฟ้ย...จาได้มีแนวติดตัวไว้เผื่อวันไหนไปเดินแถวรั้วมหาลัยจาได้คุยกะสาวๆได้มั่ง...55555......

12. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    อารายอ่ะ ม่ะรู้ เรื่องอ่ะ โทรไปก็ไม่รับพี่ป๊อปเนี่ยะ ทำไรอยู่ วะลูกเข้าโรงเรียนยัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้