สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ หน้าเก่า ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย washira, 21 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    อิอิ สูงสุดสู่สามัญ

เพิ่งรับสมาชิกใหม่ เข้าบ้านมาอีกคัน เอาไว้ทำเงินโดยเฉพาะครับ :D

เป็น Nissan NV AD SLX Van พลัง LPG เครื่องหัวฉีด ประหยัดดีจังแค่โลละบาทเอง (เซฟิโร่บาทห้าสิบแน่ะ)

ยังไงขออนุญาต ขอโลโก้ NV Club มาติดด้วยนะคร้าบ :D

2. ยินดีต้อนรับคับ
    ปล.ยังไงทำ NV เครื่องเดิม วิ่ง 16 วิ ให้ดูเป็นบุญตาอีกซักทีได้ไหม๊ พี่ตั้ว

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    หายไปนานเลยนะพี่ตั้ว สบายดีอยู่บ่อ
    มาทำบุญคนพิการด้วยกันที่บ้านบางปะกงมั๊ยพี่ 29 พ.ค

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:43:43 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:43:25 ----------

หายไปนานเลยนะพี่ตั้ว สบายดีอยู่บ่อ
    มาทำบุญคนพิการด้วยกันที่บ้านบางปะกงมั๊ยพี่ 29 พ.ค

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    จัดให้ เลย พี่ ตั่ว
    หมายเลข #000 เช่นเดิม อิอิอิ ...

5. fisho

fisho Member Member

223
    6
    18
    หน้าเก่า (แก่) อ๊ะป่าว คริ คริ วันไหนเข้ากรุงมาแถวร้านเฮียน้อยอีก ก็สะกิดมาหน่อยนะ จะแวะไปหา :D

6. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    หวัดดีครับพี่ สมาชิกระดับ VIP หมายเลข #000 นี่ต้องไม่ธรรมดาแน่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบ.....

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แกมาแบบย่องๆอ่ะโช่ เลยไม่ได้ต้อนรับอิอิอิ

8. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    น่านกลับมาบ้านเราแล้ว
    ยินดีด้วยครับ
    แอบไปไหนมาซะนาน แถมเอาแวนกลับมาบ้านด้วย เย้.........

9. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ในที่สุดก้อหาทางกลับบ้านถูกแระ อิอิ

10. washira

565
    74
    0
    เมื่อวานเก็บงานเครื่อง งานแก้สใหม่ทั้งคัน...ใช้ดีสุดๆเหลือแต่งานภายนอก เกบตังซื้อประตูไฟฟ้าใหม่4 บานกะฝาท้ายแล้วก้อทำสี อิอิ

11. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    ยินดีครับ

12. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ท่านพี่ครับ ทำวีไอพี โชว์ให้เห็นเป็นประจักษ์คันแรกเลยสิพี่

ผมจะได้เอาเป็นแนวทาง

13. พี่คนนี่ไม่ธรรมดาจิงๆคับ เห็นมาคาตาเลย.....

14. washira

565
    74
    0
    สเตปvip คงยากครับเพราะเน้นเอามาทำเงินโดยเฉพาะ ความจริงตัว van แต่งตามแนวนี้ได้เลยครับ :D ใครสนใจจะทำตาม โทรสอบถามรายละเอียดได้ ยินดีแนะนำทุกเรื่องครับ กำงบไว้เลย 150k แบบสเตปเทพ ถ้าเอาแนว luxury ก็กำไว้สัก 100k ครับ มีทอน ถ้าวางแผนดี:D

15. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    วัน ก่อน เจอ น้าตั้ว ที่ บางแสน วันเสาร์

ช่ายป่าว หว่าาา

16. แปลงหน้า - แปลงท้าย เข้าท่าแฮะพี่

17. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ว้าว...ท่านพี่ประธานตั้วมาแว้ว แถมได้แวนมาครอบครองอีกต่างหาก สบายดีนะท่านพี่...:eek:

18. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  19. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    van #000 สุดยอดเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้