รูปมาฝาก จากอู่พี่ต้นเรวดีครับ สวัสดีปีใหม่ ไทยแท้ก๊าาาาาา

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 13 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    เรื่องมีอยู่ว่า อ๋องจะไปขายไข่เจียวแล้วก็เล่นน้ำครับ สุดท้ายไม่ได้เล่นน้ำครับ ถ่ายแต่รูป ภาพบางภาพ
    ทุกท่านอาจรู้จัก เขาในรูปครับ โปรดใช้วิจารญาณ ในการชมครับ

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 เมษายน 2010
  2. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    อืมม หืออ!!

3. aea_sigma

aea_sigma New Member Member

72
    0
    0
    อืม....สุดจิง....ไม่ใช่ภาพนะคับ.......

.....คนถ่ายอะ.....สุด...++ 5555+

4. ThunderStruck

ThunderStruck New Member Member

51
    0
    0
    สงสัยกล้องรุ่นนี้มันจะไม่ดีนะพี่ เพราะถ่ายแล้วไม่ค่อยเห็นหน้าเลย 55555

5. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    เฮอออออออ สุดบรรยาย

6. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    แหม พี่คับ ใช้เลนส์ขนาดเท่าไหร่คับ zoom ได้ถึงใจจริง ๆ
    zoom จนรู้เลยครับ ว่าภาพที่ 6 น้องที่ใส่เสื้อเชิ๊ตสีขาวว่าน้องเค้ามารถอะไร 5555
    อยากรู้คำตอบดูดีดีกันน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้