<< รูปแบบสนาม MSL เดือน เมษายน 53 >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 1 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เปลี่ยนรูปแบบสนามแล้ว

เข้าไปดูได้ที่ http://www.motorsportsland.net/track.html

ไลน์เร็ว แต่หลอกตาครับ....มีสมาธิดีๆ เล็งๆดีๆ.......สนุกครับ ต่อเนื่องตลอด รถแรงๆ ระวัง...ล้น!!!!

ช่วงนี้เข้าไม่ได้เลย ไม่รู้ทำไง พยายามเข้าไปเช็คข่าวที่เว็ป http://www.motorsportsland.net/ แล้วกันครับ

แข่งCancup อาทิตย์ที่ 4 เมษายน
    แข่ง 4Cycle Kart เสาร์ที่ 10 เมษายน

วันเสาร์ที่ 3 เมษายน สนามปิด 1 วัน จัดกิจกรรม

2. nuvo

nuvo New Member Member

20
    0
    0
    มันมากไลน์นี้ ..!!!!

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณคับ....

4. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,254
    8
    0
    อ๊าา...เสธไก่เข้าได้แล้ว ดีใจด้วยครับพี่ :)

5. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    วันเสาร์นี้ ปิดทั้งวันเลยหรือครับ
    หรือว่าเฉพาะช่วงเวลาไหน
    ที่พอจะไปเล่นได้ไหมครับพึ่ไก่

6. zpeed

zpeed New Member Member

22
    0
    0
    I have some questions, I'll be in Thailand for vaca in June - Aug. Can I race in this class? รถเช่า รุ่น มือใหม่ or รุ่น มือเก่า. Are they will be weight the same? My big fat ass will not be good to race with skinny guys. Can my kid 10 years old race too? I plan to have him take class at the track.

7. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    คุณ Zspeed โทรถามทางสนามเลยครับง่ายกว่า 029392498 สนามเปิดเที่ยงปิด 9.00 PM

8. plu17

plu17 New Member Member

62
    0
    0
    I am pretty sure you can race during your holiday in Thailand. Its up to you to choose what class u want to race, but i'm not sure if your 10 year old kid can race though, you might need to ask the track manager. I'm pretty sure theres going to be a karting course for your kid.

9. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    วันนี้แข่งรถเช่านะคับ.......ขอให้นักแข่งทุกท่านสนุกสนานกับการแข่งคับ.....อิอิ

10. Kenggaroo

237
    2
    0
    เปิดฤดูกาลแล้วสิ........
    วันนี้ รถ Evo1 ได้เปิดตัวลงสนามแข่งอย่างเป็นทางการแล้วสิครับ
    เดี๋ยว บ่ายแก่วันนี้จะเข้าไปเชียร์ด้วยคนครับ
    เอาใจช่วยนักแข่งทุกท่านที่ลงประเดิมฤดูกาล 2010 ครับ

11. takumi_downhill

takumi_downhill New Member Member

308
    0
    0
    ไปลองมาแล้วเมื่อวาน
    อยากติด10อันดับบ้างจัง
    วิ่งแทบตายก็ได้แค่30.5เองง่า
    โปรช่วยชี้แนะหรือสอนหน่อยสิครับว่าทำไงถึงวิ่งกันได้เหมือนลอยแบบนั้น

12. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    มาวันพุทธสิคับ มีมากันหลายคงน่าจะช่วยกันได้

13. takumi_downhill

takumi_downhill New Member Member

308
    0
    0
    นัดเจอกันทุกวันพุธใช่หรือไม่ครับ
    ถ้าใช่ว่างเมื่อไหร่ต้องตามไปขอคำแนะนำให้ได้เลยครับ

14. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    อยากไปขับดุบ้าง ที่นั้น ..จัง มีให้เช่าสินะคะ พึ่งหัดเล่น..นะคะ ขอคำเเนะนำด้วยคะ

15. kuroakakiro

kuroakakiro New Member Member

17
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่ๆ ทั้งหลาย หลังจากหายไปนาน สนุกมากครับ ไลน์นี้...จุ่มกันแบบยาวๆ จริงๆ...ลงจากรถมา มือ แขน ขา เอว แข็ง ตึง (อย่าคิดไปไกล) ไปหมดทั้งตัว
    แต่ที่สุดของที่สุดก็ต้องยกให้ เจ้า Evo ตัวใหม่นี้แหละครับ หนัก หนึบ ดีด แขนติด cockpit แคบ (หรือว่าผมตัวยาว)...ทำเอาผมเลี้ยวไม่เป็นเลย แต่ชอบครับป๋ม

ออย อีซูซุ

16. gHoSTrAcEr

gHoSTrAcEr New Member Member

189
    0
    0
    พี่ ๆ รอผมด้วย กะลังเก็บตังอยู่ T^T

17. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    ห่างหายไปนาน........

18. ksuchon

ksuchon New Member VIP

20
    0
    0
    ไลน์นี้ มันมากพี่ แต่อยาก หาวิธี เข้าโค้งเสาไฟให้ไว ที่สุดอ่ะครับ รบกวน ช่วยชี้แนะหน่อยครับ

19. gai08

1,213
    4
    0
    ง่ายนืดเดียว....โค้งมันหลอกตาอยู่....เข้าช้าออกเร็ว ....คันเร่งมียกมีเติม...อมๆคันเร่งใว้อย่ายกหมด....เข้าใจหรือป่าวเนี้ย..อมๆ..???

ช่วงนี้ห่างหายจาก rcweb เพราะเข้าไม่ได้ไม่รู้เป็นไง ปรึกษา นายปอ แล้ว นายปอ บอกว่าคงต้องรอ เจ้าสำนัก เก่ง....
    เลยลองใช้ Firefox แทน IE ปรากฏว่าพอได้ครับ......
    ตอนนี้ก็อยู่กันที่ เว็ปบอร์ดที่บ้านนะ ใครยังไม่ได้ไปแวะชมก็แวะไปสมัครสมาชิกก็แล้วกันครับ
    http://kart.unbbz.com/

20. gai08

1,213
    4
    0
    ง่ายนืดเดียว....โค้งมันหลอกตาอยู่....เข้าช้าออกเร็ว ....คันเร่งมียกมีเติม...อมๆคันเร่งใว้อย่ายกหมด....เข้าใจหรือป่าวเนี้ย..อมๆ..???

ช่วงนี้ห่างหายจาก rcweb เพราะเข้าไม่ได้ไม่รู้เป็นไง ปรึกษา นายปอ แล้ว นายปอ บอกว่าคงต้องรอ เจ้าสำนัก เก่ง....
    เลยลองใช้ Firefox แทน IE ปรากฏว่าพอได้ครับ......
    ตอนนี้ก็อยู่กันที่ เว็ปบอร์ดที่บ้านนะ ใครยังไม่ได้ไปแวะชมก็แวะไปสมัครสมาชิกก็แล้วกันครับ
    http://kart.unbbz.com/

21. Kenggaroo

237
    2
    0
    โห...พี่ไก่ โพสเบิ้ล 2 กระทู้เลย
    เห็นกระทู้แรก ยังไม่เอะใจ.... เจอกระทู้ 2 นี่ เข้าใจเลยครับพี่
    เล่นขยายป๊อยท์ตัวหนังสือซะบะเร่อ.......ป๊อยขนาดนี้...ถนอมสายตาดีครับ เหอะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้