...ภาพงานแข่งรถที่สนามคลอง5 .....เมื่อวันเสาร์ที่ 27 ที่ผ่านมาครับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย mr.car, 29 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr.car

mr.car New Member Member

116
    14
    0
    ....งานนี้ผมรับหน้าที่มาจาก คุณ ต้น แบบเต็มๆเลยเนื่องจากคุณต้นไปต่างประเทศกับครอบครัวเลยฝากงานให้ผมทำแทน...
    .....มาชมภาพกันเลยนะครับ...
    .....เสาร์นี้เป็นงานแข่งประจำเสาร์ 4 ของเดือน.....ผู้ชมยังคงมากมายสปอนเซอร์ก็เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

......ถ้วยรางวัลที่นักแข่งอยากได้มาครอบครอง

....เสาร์นี้พิเศษมีการแข่งรุ่นใหม่ชื่อว่ารุ่น ศุกร์-เสาร์......มีถ้วยให้ด้วย

ซึ่งการแข่งขันก็ง่ายๆวิ่งยังไงก็ได้ให้เลขเวลาลงท้ายด้วย 50 ซึ่งมีรถลงแข่งมากมายเพราะค่าสมัครแค่ 100 เอง

.....รถรับส่งนักเรียนยังลงเลย...

.....กระบะก็ลง.......

....เจ้าประจำไม่พลาดอยู่แล้วกับอู่ลุงหนวด........คุ้นตากันดี

.....รถดริ๊ฟอย่างทีม อินเจ๊คชั่น ก็ร่วมสนุกกับเขาเหมือนกัน...

......ก็กติกาบอกว่าวิ่งยังไงก็ได้......พี่แกเลยดริ๊ฟโชว์ซะงั้น

......ก็รถดริ๊ฟนิอดไม่ได้ถึงจะวิ่งทางตรงก็เถอะ.......หมุนซะหน่อย

....เรโทรคาร์อย่าง ช้างเหยียบตัวนี้ก็มา..........สวยอะ 4 ขอ ไฟนอน......

......วิ่งดีซะด้วย...

......รถที่นานๆจะเจอในสนามอย่าง สตาร์เรท ก็ยังสวยงามและเป็นที่หมายตาของใครหลายๆคน........

...อย่างที่บอกค่าสมัครถูกรถลงเยอะจริงๆ.......
    ....E30 คันนี้ก็วิ่งดีเวลาใกล้เคียง

......หมดรุ่นนี้เป็นการโชว์สตั๊นท์จากกลุ่ม KSR เล็กๆแต่เร้าใจ.......

.....เด็กแนวเลยจัดให้โลโม่ 1 ชุดยาวๆเลย

.....ยอมรับเลยยกหน้ากันเก่งมากๆ.......

....ยกตูดก็เจ๋งดี.....

......มากัน 2 คนยกตูดเจ๋งมากๆ.......

...นี่ก็เหมือนจะง่าย.....แต่ไม่ง่ายนะครับ....หมุนโชว์เนี่ย.....

.......หัลงจากการโชว์ของกลุ่ม KSR ผ่านไปทางสนามจึงจัดการมอบโชคให้ท่านผู้ชมที่อยู่ร่วมงาน
    ......แจกโทรศัพท์มือถือ..........จับฉลากหางบัตรเข้าชมพบชื่อใครและยังอยู่ในสนามรับไปเลยโทรศัพท์มือถือ 1 เครื่อง..

......ต่อจากนั้นก็เป็นการแข่งขันของรุ่นใหญ่ๆโหดๆกัน.....
    การเบิร์นสวยๆจากอู่ของพี่ ธร

ไปแล้ว

....ลีลายังเหมือนเดิม....จากป๋าเบิร์ด

......สีนี้สวยเบิร์นโหดดี......

.....นี่ก็โหดไม่แพ้กัน........ได้ข่าวว่ายางใหม่

......ชมกันยาวๆเลยละกัน

........ปิดท้ายละกัน........หมดแล้ว

ขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามาทักทายกันนะครับ.......

2. Kookie

Kookie New Member Member

101
    3
    0
    รูปสวยมาก ขอบคุณครับ

3. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    สวยคับ ขอบคุณคับ

4. AekSigMaClub

AekSigMaClub New Member Member

49
    1
    0
    รูปสวยครับ

5. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    แจ่มอีกตามเคย

6. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
    รูปสวยมาก ขอบคุณครับ

7. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    แจ่มมากครับ

8. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคราบ

9. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ควันท่วมเลย

10. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    รูปสวยคัฟ ถ่ายได้ฟิวส์มากคัฟ ปล.แต่คนน้อยๆลงมากเลยนะคัฟ ไม่เหมือนแต่ก่อนเลย.....

11. BaLL22225

BaLL22225 New Member Member

121
    2
    0
    สวยมาก

12. RB25.5

RB25.5 New Member Member

42
    2
    0
    สวยครับ

13. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ขอบคุณครับที่นำรูปสวย สวย โหด โหด มาให้ชมครับ

14. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

15. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ขอบคุณครับ...รูปสวยๆ

16. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    อย่างเริ่ดอ่ะ อยากดุของจริงเเฮะ
    ขอบพระคุณมากมายคะ สำหรับภาพโหด ดิบๆงี้อ่ะ ชอบๆๆ

17. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ขอบคุณครับ

18. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณมากเลยคับ รูปสวยๆคับ

19. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    thx ครับ

20. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    แจ๋ว......

21. RINDA_MAN

RINDA_MAN New Member Member

125
    2
    0
    ขอบคุณครับ

22. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    ขอบคุณมากคับ

งานเเบบนี้น่าสนุกนะคับ รถตู้ยังมาลงเล่นด้วยเลย ชอบๆ

23. Moak

Moak New Member Privilege

873
    1
    0
    แจ่มเลยคับ เหมือนได้ไปเอง....อิอิ

24. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอบคุณมากๆครับ

25. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ขอบคุณคับ

26. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    รูปสวยงามครับผม

ปล. ขอแก้นิดนึงครับ รุ่น ขำขำ เป็น รุ่น สุขเสาร์ ครับผม 100เดียว สนุกสนาน กันไป

เป็นร้าน เพื่อนๆ กัน อยู่ เกษตร-นวมินทร์ ตอม้อ 20 ครับ เชิญมาสนุกกันได้ครับ

สนามหน้า เสาร์ที่4 ของเดือน เชิญเพื่อนๆ น้องๆ กันไปอีกนะครับ

งาน Bangkok Drag Bar Party ครับผม

27. เจ้รังสิต

เจ้รังสิต New Member Member

34
    0
    0
    สวยครับ

28. tum_

tum_ New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณครับ

29. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  30. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    กลับมาแล้วครับ thanks มากเพื่อนสำหรับรูปสวยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้