REVIEW :: Steering Audio Switch Unit

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 27 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    เพื่อว่าอีกหลายๆ คนจะสงสัยว่าไอ้ตัวสวิทช์ที่ใช้สำหรับ ES แบบพวกรถรุ่นใหม่ๆ ที่เค้ามีกันเนี้ยใน ES จะมีบ้างไหม ก็ขอตอบเลยครับว่าก็พอจะมีอยู่บ้างล่ะครับ เดี่ยวไว้ทดสอบติดตั้งได้เรียบร้อยแล้วจะแจ้งผลให้ทราบอีกที แต่สำหรับตอนนี้เอาตัว Switch ไปดูกันแบบเต็มๆ ก่อนแล้วกันนะครับ ไม่พูดมากก็ดูกันเลยดีกว่าครับ

ตามนั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้