รถบ้าน honda civic SI วิ่ง 12.0 วิ low boost 1 bar เท่านั้น

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย gsrt, 27 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aizaa_

aizaa_ New Member Member

44
    1
    0
    สุดครับ...สภาพบ้านๆ...

2. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ดีใจด้วยนะครับ พี่กอล์ฟ ....

3. SUICIDE MACHINE

SUICIDE MACHINE New Member VIP

111
    0
    0
    แน่นอนจริงๆ ดีใจด้วยครับ

4. gsrt

gsrt New Member Member

135
    5
    0
    คงหยุดยิ้มไม่ได้ครับน้อง เพราะกอฟ ชอบ " กาม " ค้างครับ
    ไม่รู้ กามอะไร

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ดังใหญ่แล้วเว้ย พี่กรู สุดยอด นี่ขนาด low boost นะ
    ้hi boost จะขนาดไหน ยินดีด้วยนะ
    Si ลำดำ สุดจริง สมกะที่รอคอยเป็นเวลานาน อิอิ

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ดังใหญ่แล้วเว้ย พี่กรู สุดยอด นี่ขนาด low boost นะ
    ้hi boost จะขนาดไหน ยินดีด้วยนะ
    Si ลำดำ สุดจริง สมกะที่รอคอยเป็นเวลานาน อิอิ

7. ES..มอมแมม

ES..มอมแมม New Member Member

113
    2
    0
    สวยแรงครบเลยคันนี้...11 วิ ไวไวน่ะครับ

8. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เพิ่มกราฟไดโน่ครับ อันนี้จูนที่บูส 1.6 บาร์ ปั๊มติ๊กหมดครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 เมษายน 2010
  9. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
  10. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    572 ม้าใช่มั้ยอ่ะครับ ผมดูไม่เป็น

11. gsrt

gsrt New Member Member

135
    5
    0
    ม้าที่ flywheel มี 572 ตัวครับ หัก wheel drag จะเหลือม้าที่ล้อประมาณ 520 ตัวครับ
    1 bar ของคันนี้ก็ ประมาณ 400 กว่าตัวครับ ม้าที่ล้อนะครับ
    รอจูนใหม่อยู่ครับ ต้องแก้ไขระบบน้ำมันใหม่ครับ และอาจจะตั้ง cam ใหม่ด้วยครับ แรงม้าไม่ต้องมากครับ แต่ต้องลงพื้นให้หมดครับ เป็น setup ของทาง คุณ ตี้ GT-Garage ครับ

12. คันนี้มันรถจ่ายตลาด บ้าน ๆ วิ่งขำ ๆ เองหนิ

500 กว่าม้าชิว ๆ คุณกอล์ฟเอาไว้ขับไปซื้อของ

เซเว่นปากซอย ไม่ต้องตื่นเต้น 555+

13. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    อยากมั่งจัง

14. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    รถส่งของ ยัง EK B20 เลย

แบบนี้ ตรงกระแส I HEART HONDA ตัวจริง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้