<**แก้รูปใหม่ครับ 3 รูปแรกที่ไม่ขึ้น> ช่วยดูหน่อยครับว่าล้อ Work Emotion CR Kai ขอบ 17 ตัวนี้เป็นล้อ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย [JoD_Accord], 22 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    แท้ ไม่ใช่ made in japan หรอครับ

2. Anubis007

Anubis007 New Member Privilege

852
    1
    0
    อย่าไปเอาเลยชุดเนี้ย.......ถ้าจำไม่ผิดนะ ไอ้รูปชุดนี้พี่เห็นมาครึ่งปีได้แล้วม้าง ( เคยเซฟรูปมาดูอยู่ ) ถ้าแท้น่าจะไปนานแล้ว

3. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    จะเปลี่ยนทั้งทีหาล้อปีใหม่ๆใส่สบายใจกว่ามั๊ยจ๊อด

ล้อเก่าผ่านศึกอะไรมาบ้างก็ไม่รู้ ทำสีแถมซ่อมมาอีก

สำหรับผมนะ จะสวยจะแท้จะถูก แต่ถ้ามีซ่อมมีทำสีมา ก็ขอผ่านดีกว่า

4. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    เคยเห็นล้อเพื่อนมาล่าสุดนะ ด้านหลังตี Made In Japan
    ยังไงลองหาล้อที่มีรูปด้านหลังดูละกันเน้อออ

5. deejan0210

deejan0210 New Member Member

1
    0
    0
    3 รูปเล็ก copy ครับ ของแท้ต้อง Maed in japan เท่านั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้