ขอเชิญพี่น้องร่วมชมสดทุกสนาม@RACING THERAPY

การสนทนาใน 'Formula 1' เริ่มโดย carism, 15 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    ผ่านไปแล้วครับสำหรับสนามแรก
    ได้แนวร่วมมาหนึ่งท่าน:teeth:ดีใจครับที่มีคนรักF1มาดูด้วย

สนามต่อไปหวังว่าเหตุการณ์คงไม่ทำให้เสียอารมณ์ ชมF1
    มาดูด้วยกันเยอะๆนะครับ

ปกติร้านเปิดเฉพาะจันทร์ถึงเสาร์ครับ วันอาทิตย์เปิดชมF1 โดยเฉพาะ ไม่มีการตรวจบัตรครับ
    มีอาหาร เครื่องดื่มทาน ปกติ ราคาไม่แพงครับ ไม่ได้เก็บค่าเข้าชมอะไรใดๆครับ

อยากเห็นกองเชียร์ F1 รวมตัวกันเยอะเยอะครับ:D:D:D

แผนที่ครับ;)
    http://maps.google.co.th/maps/ms?ms...ed=0CC4QnAUwAA&sa=X&ei=4cOdS9jMFZy8ugON2LGjAw

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    สนามหน้าเลยดีมั้ยครับ... Australia GP อาทิตย์ที่ 28 นี้ เริ่มตั้งแต่ เที่ยง ตรงเป็นต้นไปนะคับ....

ท่านใดสนใจ เชิญ ลงชื่อรายงานตัวเลยคับ...... อิอิ

ทางร้านจะได้จัดเตรียมสถานที่ไว้ต้อนรับคับ....

3. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    อยากจะลงชื่อ แต่ใจไม่กล้า กลัว ผบ.ทบ. ฮ่าฮ่า
    อยากไปร่วมครับ เพราะช่วงกลางๆๆ ตอนเขาขับเซฟๆๆ รถกัน เราจะได้มานั่งคุยกัน :)
    สิบรอบก่อนจบค่อยกลับมาดู นิ

เออ ที่ร้านต่อ net ได้ไหมครับ พอดีผมค่อนข้างจะเสพติด live timing อ่ะครับ :)
    ขอบคุณครับ ในความเอื้อเฟื้อ

4. gHoSTrAcEr

gHoSTrAcEr New Member Member

189
    0
    0
    อย่าปล่อยให้ผมอยู่คนเดียว ผมปล่าวเปลี่ยวหัวใจ > <

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    สามชั่วโมงเองตัวเอง มาเถอะน้า.....
    ไอ้นี่ยังไงๆอยู่น้า...อิอิ

6. T-Trong

T-Trong New Member Member

133
    0
    0
    จากวงเวียนใหญ่นี้ไปยังไงครับ ไปไม่ถูกแหะๆ

ถามไว้ก่อนครับ แต่28นี้คงไปไม่ได้ สนามที่3และกันนะครับ ^^

7. carism

849
    6
    0
    สนใจ โทรมาเลยคับ 081 432 1313

8. T-Trong

133
    0
    0
    อ้าครับ..จะไปแล้วจะโทถามทางนะครับ..ขอบคุณครับ ^^

9. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    แล้วมายังไงเหรอครับ ขับรถมาเองหรือรถโดยสาร แล้วมาถึงฝั่งกรุงเทพฯตรงไหนสะดวก ๆ มั่งครับ

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เจ้าของร้านคือพี่จ่อย เเกเป็นคนน่ารักใจดี(ลูกสาวสวย) คลั่งไคล้กีฬามอเตอร์สปอร์ตเป็นอย่างมาก
    โอกาสดีแล้วคับกับการชมเป็นหมู่คณะ อิอิอิ...

11. T-Trong

133
    0
    0
    ขับรถเองครับ ก็วงเวียนใหญ่มันก็ข้ามไปฝั่งโน้นไม่ยากอะครับ ทางด่วนก็สะดวกทุกทาง..^^

12. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    งั้นทางด่วนมาลง พระราม 9 เลยครับ (ช่วงที่ลงจะเห็นป้าย รัชดา รามคำแหง อะไรประมาณนั้น) ลงมาแล้วเลี้ยวซ้าย วิ่งมาถึง 4 แยกแล้วเลี้ยวขวาจะเข้า ถ. พระราม 9 วิ่งตรงมาจะผ่าน 4 แยกผังเมือง มองด้านซ้ายจะเห็นเป็นสถานี้ซ่อมรถ MRT วิ่งตามทางมาเรื่อย ๆ จะเจอป้าย รามคำแหง (ขึ้นสะพาน) ไม่ขึ้นสะพานนะครับถึงตรงนั้นเราจะต้องเริ่มมองหาช่องเบี่ยงออกทางขนานด้านซ้าย เพราะเมื่อเราเจอแยกเราจะต้องเลี้ยวซ้ายเข้า ถ.ประดิษฐ์มนูธรรม (ถนนเลียบทางด่วนอาจณรงค์-รามอินทรา) ถึงตรงนี้เราวิ่งตรงยาวเลยครับ (ข้าม 4 แยก 1 ครั้ง ข้ามสะพานข้ามแยก 1 ครั้ง) ตรงมาเรื่อย ๆ เราจะเห็นป้าย เกษตรเลี้ยวซ้าย รามอินทรา (ขึ้นสะพาน) ให้กลับรถใต้สะพานแล้วชิดซ้ายเลยครับ มองทางซ้ายซอยแรกเลี้ยวเข้าไปแล้วมองขวาไว้ครับ ร้านอยู่ฝั่งตรงข้ามไม่ลึกมาก

อ่านแล้วงงมั้ยครับ 5555

13. เสียดายอยู่ ตจว.

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มารวมตัวกันซะดีๆ.....

15. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    ไปแล้วมะเหงมีใครเยย อิอิ

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    คริคริ....

17. carism

849
    6
    0
    ใคร บ้างครับ :D

18. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    จอง 1 ที่คร้าบ *-*/

19. carism

849
    6
    0
    ใกล้แล้วครับ มากันเร็วววว

20. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    เปลี่ยนทีวียังคับพี่จ่อย อิอิ

อาทิตย์นี้รอพี่โป้งมาเลี้ยงขนมขบเคี้ยวกับแกล้มนะคับ อิอิอิอิ

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สงสัยอาจจะอดไป เห็นว่าขบวนจะมาแถวบ้าน นี่ยังไม่แน่ด้วยว่าแข่งโกคาร์ทเสาร์นี่จะเลื่อนเพราะสถานการรึป่าว เบื่อยจิงๆ....

22. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    อ่าว ว่าจะโทรถามพอดี ว่ามีแข่งอ่ะป่าว
    ส่วนวันอาทิตย์ เชงเม้ง เหอ เหอ

23. carism

849
    6
    0
    สงสัยจะมีกันแค่สองนายอีกแล้วครับฟลุค

ทีวีกำลังเก็บตังอยุคับ 55

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:35:36 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:35:18 ----------

สงสัยจะมีกันแค่สองนายอีกแล้วครับฟลุค

ทีวีกำลังเก็บตังอยุคับ 55

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สักวันเราต้องเจอกันพี่.....

25. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    เสื้อแดงทำงานกร่อยอีกแล้ว

มันวิ่งเส้นทางเดิมป่าวพี่จะได้ไปโรยตะปูขึงลวดทิ้งไว้ให้เลือดแดงสาดกระเซ็นเต็มพื้นถนนตามคอนเซปมัน เหอะๆ

26. carism

849
    6
    0
    สนามหน้า ว่าไงครับ

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไม่ได้ไปแน่นอนคับพี่ อดดูด้วย ติดแข่ง โกคาร์ท คับ ขออภัยด้วยคับ.....

28. Desperate KartRacer

419
    2
    0
    เออ พี่โป้ง ไม่ต้องลงเงินจองให้ผมน๊าคร๊าบบบบบ
    ผมไม่ได้ไปแข่งวันอาทิตย์นี้นะครับ ติดทะลุ ทุละ อ่ะครับ

ไว้ครั้งหน้าล่ะกันครับ
    ขอบคุณครับ

29. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    ผมเดี่ยวอีกแล้วเหรอคับ TwT

พี่ติ๊ต่างว่าไงคับคราวนี้ > <

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ว่าจะโทรไปถามพอดีเลย.....เฮ้ยยยย...ไม่มาได้ไง รึ แอบไปเซปางงงงง อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้