ผลการแข่งขัน SOUPED UP VTEC 2010 ครับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย mo-emag.com, 8 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    ทีมงานไปไหนหมดหว่า

2. ES..มอมแมม

ES..มอมแมม New Member Member

113
    2
    0
    เรื่องเวลาครับรอนานมาก...รอไม่ไหว..กลับบ้านนอนดีกว่า..ส่วนเรื่องอื่นรอติดตามดูทางผู้จัดชี้แจงต่อไปครับ

3. mo-emag.com

mo-emag.com New Member Media

34
    3
    0
    สวัสดีครับ ต้องขอโทษด้วยที่มาตอบช้าครับ พอดีหลังจากงานมาโพสก็วุ่นๆ เลยยังไม่ได้ตอบครับผม

เอาทีละข้อแล้วกันนะครับ
    ก่อนอื่นเรื่อง เวลา ต้องขออภัย ขอโทษ ทุกท่านที่ทำให้รอคอยจนหมดสนุกครับ ทีมงานเรามากันตั้งแต่ 8 โมงเช้า แต่ตามกำหนดการ 9.00 น. เบอร์แข่งยังไม่มา เจ้าหน้าที่เวลายังไม่มี กว่าทุกอย่างจะมาก็เริ่มเอาเที่ยงวัน เวลาเลย ล่าช้าไม่เป็นไปตามกำหนดการ
    คือทางสนามทีมงานทำงานเวลานี้ของเค้าแล้วอยู่ปรกติ ผิดที่ ทีมงานเราไม่ได้ประสานงานกับทางสนามให้ดีเสียก่อน อันนี้ต้องเอาไปปรับปรุงแก้ไขครับ ต้องขอโทษทุกๆท่านด้วยครับ

ข้อที่สอง เรื่องตรวจสภาพ
    ข้อ นี้น้องทีมงานตรวจสภาพที่เราให้มาดูแล ฝากแจ้งดังนี้ครับ
    1. ช่วยระบุรถที่ คุณกล่าวอ้างด้วยว่าคันไหน
    2. ในเมื่อคุณรู้ว่ารถคันนี้(คันไหนต้องแจ้งด้วยนะครับ) ทำไมไม่ประท้วงที่สนามวันที่แข่งล่ะครับ
    3. ถ้าจะทำการประท้วงตอนนี้ ก็สามารถทำได้โดยการนำเงิน 10000 บาทยื่นพร้อมคำร้อง ตามกติกาสากล ทีมตรวจสภาพ และรถทุกคันยินดีที่จะเปิดพิสูจน์ครับ
    และนี่คือภาพการตรวจวัดกระบอกสูก ที่บางท่านสงสัยว่าตรวจรึเปล่าครับ

ทั้งนี้ทั้งนั้น ข้อความข้างบนคือการชี้แจงและคุยกันด้วยเหตุผลครับ หากมิใช่ต้องการทำให้ท่านใดมัวหมองน้ำใจ ต้องขออภัยด้วยครับ

ทีมงาน ต้องขอโทษทุกท่านจากใจจริง และกราบขอขอบพระคุณทุกท่านเป็นอย่างสูง หากพลาดผิดสิ่งใด ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ประสบการ์งานแข่งครั้งนี้จะนำไปแก้ไขในครั้งต่อไปให้ดีที่สุด ขอทุกๆท่านช่วยให้โอกาสเด็กตัวน้อยอย่างเราด้วยเถอะครับ ขอบพระคุณครับ

4. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ก่อนอื่นนะครับ

ขอขอบคุณที่ได้รับฟังความคิดของผม

โดยส่วนตัวแล้ว ผมไม่ได้มีเจตนา ว่าร้าย หรือ ดูหมิ่น ทางผู้จัดงานในเรื่องการตรวจสภาพเลยครับ

เพราะรู้มาว่า ทางผู้จัดก็จ้าง ทีมงานมาอีกทีหนึ่ง

แต่ที่ผมออกมาพูด เพราะว่า ไม่อยากให้มีการเอาเปรียบกันอีก ในครั้งต่อๆๆไป

สิ่งที่น่าจะตำหนิ ที่สุด ก็คือ ทางเจ้าของรถ และทางอู่

ที่รู้ทั้งรู้ว่า รถตัวเองได้เปรียบคนอื่น ด้วยการโอเวอร์ไซด์ลูกสูบ แต่ก็ยังนำรถมาวิ่ง

มันเหมือนการเอาเปรียบ ผู้ใหญ่ตบหัวเด็ก ประมาณนั้น

ทั้งนี้ทั้งนั้น เรื่องการประท้วง ด้วยการเปิดฝาอีกครั้ง คงจะไม่แล้วล่ะครับ เพราะมันคงไม่มีประโยชน์อะไรอีกแล้ว

แค่อยากให้ ข้อความเหล่านี้ ได้ให้ทางเจ้าของรถได้เห็น และรับรู้ว่า

"ความลับ มันไม่มีในโลก" หรอกครับ

ขอบคุณครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:58:13 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:57:57 ----------

ก่อนอื่นนะครับ

ขอขอบคุณที่ได้รับฟังความคิดของผม

โดยส่วนตัวแล้ว ผมไม่ได้มีเจตนา ว่าร้าย หรือ ดูหมิ่น ทางผู้จัดงานในเรื่องการตรวจสภาพเลยครับ

เพราะรู้มาว่า ทางผู้จัดก็จ้าง ทีมงานมาอีกทีหนึ่ง

แต่ที่ผมออกมาพูด เพราะว่า ไม่อยากให้มีการเอาเปรียบกันอีก ในครั้งต่อๆๆไป

สิ่งที่น่าจะตำหนิ ที่สุด ก็คือ ทางเจ้าของรถ และทางอู่

ที่รู้ทั้งรู้ว่า รถตัวเองได้เปรียบคนอื่น ด้วยการโอเวอร์ไซด์ลูกสูบ แต่ก็ยังนำรถมาวิ่ง

มันเหมือนการเอาเปรียบ ผู้ใหญ่ตบหัวเด็ก ประมาณนั้น

ทั้งนี้ทั้งนั้น เรื่องการประท้วง ด้วยการเปิดฝาอีกครั้ง คงจะไม่แล้วล่ะครับ เพราะมันคงไม่มีประโยชน์อะไรอีกแล้ว

แค่อยากให้ ข้อความเหล่านี้ ได้ให้ทางเจ้าของรถได้เห็น และรับรู้ว่า

"ความลับ มันไม่มีในโลก" หรอกครับ

ขอบคุณครับ

5. bank052

bank052 New Member Member

59
    4
    0
    สู้ๆครับพี่โอ๋ จัดงานดีๆๆแบบนี้อีก :D:D

6. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    ฝากทีมงานนำข้อผิดพลาดทั้งหมดที่เกิดขึ้นนำไปปรับปรุงในการจัดงานครั้งต่อไปครับ ถ้ามีจัดอีกผมกับทางอู่ก็จะไปวิ่งอีกครับ เป็นกำลังใจให้ทีมงานอีกแรงครับ

7. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    สู้ต่อไปทาเคชิ

8. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ยู๊ฮู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้