ขอเชิญเพื่อนๆในงาน Nitto University Drag Party 2010 @ BDA 27 มีนาคม 2553 บางกอกแดร๊กอเวนิว

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย bank2civic, 5 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ศิษย์เก่า เอแบค ไปได้ป่าวคับ แล้วค่า สมัครเท่าไร

2. ผมมันบ้า

ผมมันบ้า New Member VIP

80
    0
    0
    สมัครแล้วลงได้ 2 รุ่นหรอครับ ถ้าแบบนี้ผมสมัคร รุ่น Lady กับ รุ่นปกตินี้ได้ไหมครัย

ปล. รุ่น Lady แฟนผมเขาอยากลองแข่งอ่ะครับ อีกรุ่นผมลงเอง ได้ไหมครับ

3. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    ใครอยู่ มศว. มารวมกันหน่อยสิ อยากไปมั่ง

4. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    มาเลยครับผม ต้อนรับเพื่อนๆ จากทุกมหาลัยครับ

5. ยัยตอแหล๋~

ยัยตอแหล๋~ New Member Member

55
    0
    0
    ขอบคุณคับ...งั้นไปด้วยเลย 2 ที่ ศิษย์เก่าสวนนันได้ป่ะคับ

FF Turbo
    Open Unlimited

2 คันน่ะคับ แต่ลงรู่นเดียวได้น่ะคับ...ชี้แจ้งด้วย ขอบคุณหลายๆเด๋อๆ Thank A Lot...........

6. bank2civic

274
    5
    0
    ลงสัยต้องลง คนล่ะรุ่นครับ ลุ่นล่ะ 300 ครับถ้าลงรุ่นเดียว

7. bank2civic

274
    5
    0
    ถ้า 2 คัน คนขับคนเดียว ได้ครับผม แต่ต้อง ตรวจภาพ 2 รอบน่ำครับ

8. ozkung

ozkung New Member Member

36
    2
    0
    ถ้าเสร็จทันจะไปแน่นอนครับ ^^

มหาลัยหอการค้า อิอิ

9. Ray$_RPS13

Ray$_RPS13 New Member VIP

30
    3
    0
    ไปด้วยยยยย... ชัวร์มาก... แข่งไม่แข่งค่อยว่ากานนนนนนนนน... 55

10. nakhlah

nakhlah New Member Member

16
    1
    0
    ไปดู

11. ozkung

36
    2
    0
    -*- ม.หอการค้า มีคนไปป่าวคร้าบ ??? *.*

12. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    ฮ่าๆ ปีที่แล้ว สามมหาลัย ยังโคตรมัน รอบนี้รวมมิตร คงสุดยอดๆ

13. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    มศว. มารวมกันหน่อยค้าบ มีผมกะพี่กัส 2 คนเองอะที่เล่นรถกำลังเรียนอยู่มศว.ปัจจุบัน

14. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    - - โอเมิงจะไปเป็น คิงหรอ !

15. ผมมันบ้า

ผมมันบ้า New Member VIP

80
    0
    0

แต่ผมคนนอกนะครับ ราคาจะตามที่แจ้งไหมคับ

16. pexky

pexky Member VIP

174
    9
    18
    จาดดปายย

17. bank2civic

274
    5
    0

คนนอกลง รุ่นเดียว 5 ร้อยบาทครับผม

อย่าลืมน่ะครับ จำกัดคนนอก 20 คันต่อ 1 รุ่นน่ะครับ

18. ozkung

36
    2
    0

ก้บ้าาแล้ววว มีงานอย่างงี้ก็ขอลองกันสักครั้ง การแข่งขันอะไรก็เกิดขึ้นได้... รถเสียมีปัญหา ก็แพ้ได้ หุๆ

-*- ตอนนี้ เครื่องยังถอดออกจากรถอยุ่เลย ...ไม่รู้จะทันมั้ย T.T อยากให้ทัน

อยากรู้ว่า จะมีโพเดี้ยมให้ยืนรึป่าวว :p

19. Ray$_RPS13

Ray$_RPS13 New Member VIP

30
    3
    0
    เรามีนัดกันนะคับ... พี่เป๊กกกกก... 55+

20. pekky_aie-ki

pekky_aie-ki New Member Member

45
    0
    0
  21. pexky

pexky Member VIP

174
    9
    18

พี่ต้องต่อให้ผมนะคับ เพราะรถพี่ทำเต็ม !!!!

22. อยากชม ดีเซล มีถึงป่าวหว่า หิหิ...

23. bank2civic

274
    5
    0
    ดีเชล ยังไงขอให้มารายงานตัว ตอนเช้าน่ะครับ ถ้าเกิน 4 เดี๋ยวผมเปิดให้เลย

24. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    ถ้าไม่ติดธุระอาราย ก็จะตามปายกับเพื่อนๆ ค่า

25. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ไปกันเยอะๆๆ มีแจกของรางวัลจาก mpower ด้วย เป็นหัวเทียน brisk คับ

26. bank2civic

274
    5
    0
    ขอขอบคุณพี่ก้องและหัวเทียน BRISK มากๆ ครับ ที่ให้การสนับสนุนอย่างดี

27. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    โคตรอยากไปเลยน้อง

แต่ดันติดไปเกาหลีอ่า

หุหุ ไว้จะรอดูรูปนะคับ

28. superchamp

277
    1
    18

up up up up up น้องๆๆก็ไปแจกของที่ระลึกน่ะคับ

29. bank2civic

274
    5
    0
    ชุดมัน มิดชิดไปหน่อยป่าวพี่

30. superchamp

277
    1
    18
    ว่างั้นล่ะ แต่ได้ข่าวว่า งานของแบงค์จะจัดชุดใหม่ให้ อิอิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้