+++ ถามเรื่องโลบาร์ค่ะ +++

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย pimta, 3 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pimta

pimta New Member Lady Member

27
    1
    0
    พอดีเห็นรถที่บ้านใส่กัน ไปถามเค้าก็บอกว่าใส่ไม่ได้มันเป็นโลบาร์เฉพาะ ของใครของมันใส่แทนกันไม่ได้ เลยอยากถามว่ามีที่เป็นของวีออสเลยไหม และถ้าไม่มีจะทำอย่างไรถึงจะได้มันมาอยู่ในรถ สั่งทำมีไหม เอาแบบสวยงามนะ ไม่เอาแบบใช่งานได้จริง และมันสามารถทำสีตามที่เราต้องการได้ไม่ (อยากได้สีชมพู) รบกวนผู้รู้มาตอบด้วยนะค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 เมษายน 2007
  2. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    ถ้าอยากได้งานดีๆๆสวยๆๆปนโหดๆๆต้องร้านสิทธิ์เลยคร๊าบบบเรื่องทำสีแล้วแต่เรานะคร๊าบบบอยากได้สีอะไรบอกเขาได้เลยคร๊าบบบ

3. cookietime

cookietime New Member Member

39
    1
    0
    มีสั่งทำครับตามร้านทั่วไปที่รับทำ ส่วนแบบก็แล้วแต่เราว่าจะเอาแบบไหน แบบครึ่งคัน หรือเต็มคัน จะกี่จุดก็แล้วแต่เราครับ
    แล้วของวีออสก็มีเหมือนกันครับเป็นของtrdที่อยู่ในวีออส1make race ครับ
    แต่ถ้าจะใส่ของ1make race ต้องถอดเบาะหลังออกครับเพระติดโลบาร์ครับ

4. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    สีชมพู ดุ+หวาน :D

5. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    อยากโหดเหมือน กันคับ แต่กลัว ครอบครัวนั่งไม่สบาย:D

6. artsound@5528

artsound@5528 New Member Member

93
    1
    0
    มันต้องรุ่นใครรุ่นมันครับ

ถ้าเอางานดีๆ ชัวร์

แนะนำ JIT AUTO FRAME เกษตรนวมินทร์
    084-1045111 พี่จิต
    วัสดุที่ใช้ก็แตกต่างแล้ว
    ฝีมือไม่ต้องพูดถึง ........... เนียน

7. pimta

27
    1
    0
    แล้วราคาล่ะประมาณเท่าไหร่ .... ติดนานไหมต้องทิ้งรถไว้หรือเปล่า..

8. pimta

27
    1
    0
    มีเบอร์ติดต่อไหมค่ะ...

9. Boy JazzZA

295
    2
    0
    โทรหาพี่เขาได้เลยคร๊าบบบ 081-9162390 ดูรูปผลงานคลิกลิ้งค์ข้างล่างเลยคร๊าบบ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=63765

10. Dream2526

941
    6
    0
    คุงเมย์ อยากโหดเหรอคับ :D

11. pimta

27
    1
    0
    จริงแล้วไม่ได้คิดแบบนั้น....ชอบอารมย์เวลาขับมากกว่าค่ะ

12. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    อารมแบบว่า......แรง ใช่ปะ :D

13. AA

มันมีหลายราคาครับขึ้นอยู่ที่ว่าจะทำแบบใหน ขนาดเท่าไหร่ มีหลานที่ทำได้ครับ สั่งได้ตามใจ เอาแบบใหน ตรงใหนบ้าง เรื่องนั่งไม่สดวกนี้ ไม่ต้องห่วงครับ ตีแบบที่นั้งได้ก็มีครับ ไม้ต้องเอา X หลัง หรือจะเอาแบบถอดได้ก็มีนะครับ

14. Boy JazzZA

295
    2
    0
    ใส่มาหรือยังคร๊าบบบคุณเมย์ถ้าใส่มาแล้วถ่ายรูปมาให้ดูมั้งนะคร๊าบบบคุณเมย์อยากเห็นนะคร๊าบบบ...อิอิ

15. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    อยากได้แบบราคาย่อมเยา อิอิ

16. Dream2526

941
    6
    0
    คุงตูนจะหล่อป่ายถึงไหน...แค่นี้แจ่มแย้วววว:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้