ไม่ได้ล่อเป้านะ แค่อยากรู้ว่าmidnight racingกับเมาแล้วขับ .....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย na_mme, 26 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เมาและครับขับผม

ผมเคยโดนคนเมาขับเฉี่ยวบนทางด่วน ประมาณว่ามุดแซงไม่พ้นแล้วชนท้ายทำให้รถผมหมุนฟาดทางด่วนเลยครับ ทั้งๆที่ขับดีๆ ก็ซวยซะงั้นอะครับ

ผมว่า เมาไม่ขับ หลับหอกิ๊ก ดีกว่าครับ ถึงจะถึงช้าถึงยากหน่อยแต่ปลอดภัยครับ ไม่โดนเป่า รถไม่เสี่ยงอันตราย และที่สำคัญคนที่รักเราไม่เสียใจด้วยครับ

แต่ midnight ผมว่าแล้วแต่คนนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้