NITTO1320 Legends (Test beta)

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย aifz`|mP|2eZa, 2 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aifz`|mP|2eZa

aifz`|mP|2eZa New Member VIP

132
    4
    0
    NITTO1320 Legends (Test beta)
    ลองโหลดเล่นดูนะคับ เปนTest beta ไม่รุเล่นได้ถึงมะไหร่
    http://www.nitto1320legends.com
    คลิกที่download ซ้ายบน

2. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เเจ่ม คร้าบ เดวไปลองเล่นดีกว่า

4. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ขอบคุณคับ อิ อิ

5. Takkungz

Takkungz New Member Member

37
    0
    0
    ขอบคุณคับ หุหุ

6. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    แง่ว ตั้งกะทู้ ซ้ำเลย ผม โทดทีค้าบบบบ พี่เก่งรบกวนลบกาทู้ข้างบนทีนะค้าบ

7. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    แบบนี้ต้องลอง หุหุ ขอบคุณคร้าบ

8. ไอ้ลูกชิ้น

ไอ้ลูกชิ้น New Member Member

35
    0
    0
    ได้ลองแล้วถือว่าในระดับดี เล่นง่ายแต่แรกๆงงนิดๆ พึ่งเล่นเมื่อคืน
    เล่นง่ายการบังคับคันเร่งง่ายถือว่าเยี่ยม

9. Takkungz

37
    0
    0
    connection error ตลอดเลย เศร้าๆๆๆ

ลองเข้ามาอาทิตย์กว่าเล่นได้สองครั้งเอง เซงเป็ด T T

10. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  11. unearthed

unearthed New Member Member

10
    0
    0
    เล่นกันไปถึงไหนกันแล้วอะคับ แต่ภาคนี้มีเปลี่ยนเครื่องด้วยชอบๆ มใครเปลี่ยนยังคับ อิอิ

12. Takkungz

37
    0
    0
    ผมยังเข้าไม่ได้เลยอ่ะ มานเปลี่ยนจาก connection error มาเป็น disconnect แล้วคับ

เซงเป็ดเหมือนเดิม

หรือผมต้องซื้อเมมเบอร์เนี่ย T T

13. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ยังไม่ได้ลองเลยขอลองหน่อยนะ อิอิ

14. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ป่านนี้ยังเข้าไม่ได้เลย เซงห่านจริงๆ

15. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    พอ Loginไปแล้วไม่เหงมีไรขึ้นเลยอ่ะ

16. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    เหมือนกันเลยอะคับ ทำไงดีเนี่ย อิ อิ

17. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    ของผมตอนแรก มันก้อเป็น connection error อ่าคับ เลยไปเล่นที่ร้าน ก้อเลยเล่นแล้วมันก้อขึ้น traffic (พิมผิดป่าวหว่า) เลยลองเข้าๆออกหลายรอบจนได้เล่นอ่าคับ เอ่อ ...ภาคนี้ เซ้งอย่างนึงครับ แข่งกับคอมตังได้น้อยอ่าคับ 30 เองต่อคน ภาคก่อนยังตั้ง100 แถมมีเมืองให้4เมือง แถมเมืองต่อไปต้องหาตัง 3000 มาปลดล็อก อ่า..:cry: แถมใช้ค่าใช้จ่าย 500 ต่ออาทิตย์มั้ง ใครแปลออกบอกผมที แงๆ ว่าจะเปลี่ยนล้อเลยได้เก็บตังซื้อโบ ที่เมืองเกิดก่อนอ่ะ

18. middy

middy New Member Member

32
    0
    0
    แล้วต้องสมัครล๊อกอินตรงไหนอ่า

19. Takkungz

37
    0
    0
    สมัครเอาในเกมเลยคับ หุหุ

20. Takkungz

37
    0
    0
    ชื่อไรกานมั่งคับในเกมน่ะ จาได้แอดเป็นเพื่อนไว้ หุหุ

ผม takkungz คับ

21. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    เข้าได้แล้วอ่ะ แต่เวอร์ชั่นนี้เก็บเงินยากชะมัด

22. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    น้าฮั้ง ผมก็เล่นอยู่ เวลาไม่เคยแม่นเลย ขับแบบเดิม เวลาเปลี่ยนเปนวิ ... งง

tank ถูกใจสิ่งนี้
  23. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    พี่แม๊คเล่นด้วยหรอ

ว่างๆมาเชงกันในเกมหน่อย 555+

24. Jaggaro

Jaggaro Guest

0
    0
    0
    ช่วยด้วยครับ

ทำไงดีครับ เวลากดล็อคอิน แล้วขึ้นว่า Connection Error Connection could not be established. Acyion: fbgettoken(Error: 003-1) ไครู้ช่วยแอดเมล์หรือส่งมาบอกทีครับ ว่าเล่นยังไงอยากเล่นมาก [email protected] ขอบคุณล่วงหน้าครับ

25. centrino

centrino New Member Member

2
    0
    1
    แข่งยังไงก็แพ้ ต้องทำไงเนี่ย งง

26. may a31

may a31 New Member Member

13
    0
    0
    อย่างนี้ต้องลอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้