ขอแสดงความเสียใจกับน้องแสนที่รถเกิดอุบัติเหตด้วยน่ะครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย MAN_OSAMA\, 28 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    :cry: :cry: และแล้วตัวแรงของน้องแสนก็เกิดอุบัติเหตบินข้ามถนน ยังไงขอให้ซ่อมเสร็จไวไวกับมาหล่อและแรงกว่าเดิมน่ะน้อง อย่าคิดมากคนไม่เป็นอะไรก็ดีแล้ว:cool:

2. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ว้าๆๆๆ เสียดายจัง ไมมีแต่รถพังจังหวะ แล้วใครจะประกาศ โอซามา ละนิ...

3. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    น้องประกาศให้เองพี่จะเอาดังขนาดไหนอะ รถน้องไม่มีพังแน่นอน ประกาศ สักดาเรื่องถนัด

4. เรื่องมันเป็นยังงัยล่ะนี่ :eek:

แล้วตัวคนเป็นไรมากป่าว

ยังงัยก้อขอแสดงความเสียใจด้วยนะแสน :cry:

ซ่อมกลับมางาม ๆ แรง ๆ กว่าเดิมนะ

(หรือจะมีเสตปใหม่ล่ะนี่)

5. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ สี ย ใ จ กั บ เ ห ตุ ก า ร ณ์ ที่ เ กิ ด ขึ้ น ด้ ว ย คั บ

ขั บ ร ถ ดี..มี น้ำ ใ จ ..ภั ย ไ ม่ มี.........ด้ ว ย ค ว า ม ป ร า ร ถ น า ดี จ า ก

....ก ร ะ ท ร ว ง ส า ธ า ร ณ สั ต ว์

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    หายไวๆ ทั้งคน ทั้งรถ นะน้องแสน

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    หายไวๆ กับมาหล่อเร็วๆ ทั้งคน ทั้งรถ นะน้องแสน

8. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    หายไว ๆ คร้าบ ว่าแต่ประกาศศักดา กันไงหว่า อุอุอุ

9. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    น้องแสนเค้าถนัด มิดไนท์ เรสซิ่ง คับอิๆๆ เที่ยวไม่ยุ่ง มุ่งแต่ซิ่งครับน้องแสน อิอิ

10. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    5 5 5 แล้วพี่ถนัดอะไรละครับ หรือไม่ถนัดอะไรเลย เอิ๊บๆ

11. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    อุอุ ถูกต้องน่ะครับ

12. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะแสน

13. chang

4,985
    57
    48
    555555555555 ก๊ากกกกกก .....

แล้วว่างัยล่ะครับ พี่หน่อง 5 5 5:D :D :D :D :D

14. N o k F e r i o

N o k F e r i o New Member Lady Member

231
    2
    0
    เ สี ย ใ จ ด้ ว ย นะ จ๊ ะ . . .

15. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ออกมาคราวนี้สงสัยเป็นไฟเบอ ทั้งคันแน่ๆเลยวะเนี่ย

16. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    แ ส น " S p a c e F r a m e "

17. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    ไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับรถทําใหม่ให้หล่อกว่าเดิมเลยนะ

18. Marut & T

Marut & T New Member Member

186
    5
    0
    เสียใจด้วยนะคับพี่น้อง

19. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ......ถนัด ใช้ เจี๋ยว น้อง.....

20. chang

4,985
    57
    48
    หายไวๆ ...................................

21. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    พึ่งรู้เรื่องว่ามี อะไรมากกว่ารถมิด มันมีเรื่องน่ากัว ที่ไม่สามารถพิสูดได้ ยังไงก็ทำบุญเยอะๆ นะคับ น่ากัวมาก

22. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    มารายงานข่าวครับพี่น้องครับใครที่จะเอารถมาวิ่ง ปั้ม JET เก่าเรียบทางด่วน งดเลยครับมันปิดถนนครับพี่น้องครับ

23. chang

4,985
    57
    48
    ดีมากครับน้อง

ที่มารายงาน

แสดงว่าไปโดนมาป่าว เนี่ย !

24. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    5 5 5รถเดิมๆจะโดนยังไงพี่

25. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    อ้วนระวังโดนนะ ข้อหาขนหญิงขึ้นกะบะหลัง

26. chang

4,985
    57
    48
    ญ มาขึ้นรถ ตรู ก้อได้นะ

27. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    คงไม่เหลือ ขึ้นรถพี่ช้างหรอกนะ เพราะว่ารถน้อง ขนได้เยอะมากมาย เสียใจด้วยเด้อ

28. chang

4,985
    57
    48
    น้องอ้วน..... ที่เต้น พ่อน้อง มีกาบะ ป่าว
    พี่ขอเลย..... จัดมา 1 คันด่วน... จาเอาไปรับ ญ ..แข่งกับน้องอ่ะ

29. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    พอดีไม่ได้ขายรถ ญี่ปุ่น อะครับ เสียใจด้วยเด้อ สาวๆคงเป็นของน้องคนเดียว

30. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    หายไปนานเลยผม อิอิ
    ตอนนี้รถเหลือแต่โครงแล้วรอดึงตัวถังคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้