กะลังต้องมนต์กะ bose ชุดนี้อยู่

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 17 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ไปฟังมาแล้ว น้ำเสียงทำให้ต้องมนต์จริงๆ

กะลัง ขออิออน ระยะยาวอยู่

ถ้าได้ละก้อ พักเรื่องรถไปนานเลย

ปล. ใครสนใจเครื่องเสียง bose บอกได้นะ หุ้นส่วนผมเป็นเจ้าของ

บริษัท นำเข้าbose thailand

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เคยฟังของเพื่อนคับ บอส เสียงเจ๋งจริงๆคับ ตัวลำโพงไม่ใหญ่ แต่เสียงออกมามีพลังมากเลยคับ

3. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ตัวเล็ก เสียงดีครับ

ปล.สนใจอยู่แต่ราคาแรงๆ หยอดกระปุกก่อนนะกบ

4. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ชุดที่ถ่ายมาเนี่ยเท่าไหร่เหรอ

วันก่อนไป เยาฮัน ชั้นเครื่องเสียงบ้าน ไปนั่งฟัง ประทับใจอยู่หลายชุด

5. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ใครได้ครอบครอง Bose

เหมือนได้นั่ง Porsche เลยครับ

6. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    สนใจครับ กะลังหาอยู่เลย...

7. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

เกินครึ่งแสนครับ เหอๆ

8. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    เพื่อนเราสนจัย

กบ แท่ง แล้งก็เพื่อนเรา รวมเป็น 3 ชุด ได้พิเศษไหมเนี่ย

9. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ข่าวล่า กบไม่สนแล้วมอส

10. Ti For Stream

497
    2
    0
    ไม่สน เพราะขยับไปเล่นที่ใหญ่กว่าดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้